Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

YouTube Không Thống Kê Tiền Kiếm Được.

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi nhck23, 30/3/15.

Lượt xem: 2,799

1. nhck23 Thành viên cấp 1

Các bác cho em hỏi, kênh của em như sau
    https://www.youtube.com/c/ShadowWalkerk23
    Em đã đăng ký kiếm tiền thành công, em kèm theo hình cho các bác xem luôn.
    Còn đây là videos của em, những videos được phép kiếm tiền.
    Dù đã có lượt view hết, view sau khi em đăng ký kiếm tiền trên YouTube ấy, nhưng sao trong bảng analytics của em tiền kiếm được luôn là 0 :(( như này nè...

Các bác cho em hỏi tại sao lại không được thống kê thu nhập vậy ợ :( đang đói thử kiếm mà khó quá.

Bác Phạm Hữu Dư, bác có kinh ng......................hiệm bác tư vấn dùm em vs :)

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đầu tiên xin hỏi bạn đã liên kết kiếm tền với GA chưa?
  3. nhck23

nhck23 Thành viên cấp 1

Phải liên kết với Adsense mới có thống kê à bác, thế em dùng tài khoản google này làm acc youtube, rồi dùng tài khoản google adsense khác liên kết được ko? tại cái tài khoản youtube này google adsense nó bảo chờ nó 1 tuần mà em chờ nó 2 năm rồi chả thấy gì :)
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Liên kết với tài khoản Adsense nào cũng đc.

Và bạn lưu ý là với số view lèo tèo vài trăm như thống kê trên của bạn thì chưa chắc có xu nào đâu, vì trong hơn 400 view kia chắc gì đã có cái click quảng cáo nào :) Chừng nào có vài >10k view đi rồi hẳn thắc mắc!
  5. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

sub 1 người !
    thanh niên này nên về học SGK kiếm tiền diu tu bi rồi mới có cái ăn cái mặc được
  6. nhck23

nhck23 Thành viên cấp 1

Ấy không bác Dư, chả là em thắc mắc nên hỏi thôi, tại em thấy thằng bạn nó làm thì có thống kê luôn, chứ em đâu có ảo vọng kiếm tiền vs chừng đó lượt view đâu :), hỏi vài bữa em tạo kênh cho chắc ăn ấy mà, tks bác!
  7. kentcenture

kentcenture Banned

mấy cái này chủ yếu là view
  8. Tynk

Tynk Thành viên cấp 2

view thì không có mà cứ đòi tiền :( vãi bác..
  9. khanhlinhdao

khanhlinhdao Banned

vãi luyện! view ko có kìa ? tiền đâu ra hả tháng xem cách kiếm tiền tại đây nhé
    drivers.com.vn
    chúc bạn may mắn lần sau :((
  10. SonHuong

SonHuong Mới đăng kí

bạn chưa nối adsense nên nó chưa hiện nhé :)
  11. canhdongmay

canhdongmay Banned

thử kết nối adsense xem, ngày trước mình cũng như thế, đc mấy anh trong cty chỉ

Ủng hộ diễn đàn