Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

11 bước đơn giản để có một logo hoàn hảo

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi trungvu.85, 2/7/15.

Lượt xem: 6,282

1. trungvu.85 Thành viên cấp 2

Xin lỗi các bạn vì bài trước mình post mà bị lỗi.
    Mình xin post lai bài này nha.

...
    Zane Princeton, Phạm Hữu Dưdabeomoon thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bạn vi phạm nội quy tiêu đề, đáng lẽ là sẽ bị ban cảnh cáo 3 ngày. Nhưng vì đây là bài chia sẻ nên chỉ nhắc nhở và fix giùm thôi đấy! Phiền bạn đọc hết nội quy của diễn đàn giùm :)
    Lazio Auditore thích bài viết này
  3. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

Trong mấy cái này thì mình ko đồng ý cái số 9. Logo ko nên thiết kế theo xu hướng, 1 logo tốt là 1 logo có thể tồn tại lâu dài mà ko cần phải sửa đổi. Thiết kế theo xu hướng thì sẽ làm cho logo của bạn outdated chỉ trong vài năm. Bạn phải thiết kế lại cái khác. Việc thiết kế logo khác có thể làm mất đi giá trị nhận diện của logo bạn.
    blackcat111317 thích bài viết này
  4. MinMinimum

MinMinimum Mới đăng kí

Ý kiến cá nhân thôi,
    Không biết bạn lấy ở đâu tự dịch lại hay sao đó,
    Nhưng nếu như không dịch nó sẽ khác.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn