Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[MF]Tổng hợp link download tất cả các phiên bản của Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Soo Bio, 22/6/12.

Lượt xem: 22,146

1. Soo Bio Thành viên cấp 2

Ở đây là toàn bộ những link download Photoshop tổng hợp mọi phiên bản của Photoshop mà mình tổng hợp được. Các bạn có thể lựa chọn cho riêng mình 1 bản Photoshop phù hợp với cấu hình máy của mình và thỏa mãn đam mê nhé!!!

Trước hết mình xin có 1 vài lại khuyên cho những ai khi có ý định download Photoshop mà chưa biết phải download bản nào phù hợp! Tất nhiên hiện tại bản Photoshop thông dụng nhất và nhiều người xài nhất là Photoshop CS5 (tuy nhiên đòi hỏi cấu hình máy hơi cao), nếu bạn tự tin máy mình đủ mạnh để sử dụng thì nên down bản CS5, còn nếu ở cấu hình trung bình thì mình khuyến khích bản CS3.
    [lock]

pass nếu có: vn-zoom.com
    [/lock]
    Các bạn có thể click vào đây để download toàn bộ giáo trình hướng dẫn sử dụng Photoshop.

Nếu máy bạn không đủ mạnh để sử dụng bản cài đặt này thì có thể dùng bản Portable (không cần cài đặt) -> Click vào đây để download.

:new: NEW UPDATE :new:
    Vừa qua Adobe vừa trình làng bản Photoshop CS6 mới nhất, bạn có thể click vào đây để download (đã có đầy đủ cờ rắc)

Files được đính kèm:

Kích thước File:
      37.3 KB
      Lượt xem:
      10

...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi moderator: 18/3/17
    Tuấn Anh Grapher, kjnkjn_cms, thanhluan1 người khác thích bài viết này.
  2. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Híc..híc... Down bản Portable CS3 mà link die rồi :((
  3. phuthuynho1204

phuthuynho1204 Mới đăng kí

(nếu như bạn đã có Photoshop CS5 rồi nhưng lại không có cờ rắc thì có thể tải file này về và copy vào thư mục cài đặt Photoshop nhé)

Link bị die rồi! Bạn up link khác dùm mình được hong? :(
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mấy cái này là lấy từ trang chủ, mà tài khoản MF của mình đã bị lock rồi nên sẽ cố gắng update lại sau nhé :)
    bagiabe thích bài viết này
  5. Soo Bio

Soo Bio Thành viên cấp 2

bạn dùng bản Cs5 mình up đây nhá! Rất ổn định và nhẹ. :D http://www.mediafire.com/?b7tnzwdh7xckhs4
    giakhanh123bagiabe thích bài viết này.
  6. singom

singom Mới đăng kí

có bản CS5 Extended dành cho Mac ko bạn?
  7. HoangPigg

HoangPigg Thành viên cấp 2

Đang dùng máy thằng bạn,hồi trước dùng ok luôn,giờ ko hiểu tại sao down bản portable nào về cũng ko vào đc,click vào icon nó nháy 1 cái rồi thôi..Mod biết vụ này ko?Máy Win xp!
    Tuấn Anh Grapher thích bài viết này
  8. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Chủ thread cho e hỏi có bí kiếp nào up MF nhanh ko ? e up có 60MB mà cả tiếng, mạng ổn định 300kb/s @@ up thì ko bik có bị gì ko :D
  9. giakhanh123

giakhanh123 Mới đăng kí

bản gửi lại sau dùng đc chứ anh.:D
  10. hUntOrZ_prO

hUntOrZ_prO Mới đăng kí

Link PTS CS5 die :((
  11. Trí Ngáo Ộp

Trí Ngáo Ộp Mới đăng kí

link cờ rắc pts cs5 Die rồi bạn ơi, up lại mau mau nha bạn tks....:)
  12. Hoàng Minh Khôi

Hoàng Minh Khôi Mới đăng kí

cho em lick Pts cs3 đi
  13. Renamehttp

Renamehttp Mới đăng kí

cờ rắc chưa bác ơi?
  14. dragonomom

dragonomom Mới đăng kí

bản cs5 link die rồi
  15. Thanh Duyên

Thanh Duyên Thành viên cấp 1

pts cs5 link cũng died rùi ak :((