Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cài 2 phiên bản PTS CS6 với CS3 có được không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Trương Hữu Phước, 30/7/16.

Lượt xem: 2,509

1. Trương Hữu Phước Mới đăng kí

Cài 2 phiên bản PTS CS6 với CS3 có được không?
    Có bị lỗi gì khi cài cả 2 phiên bản không?

...
  2. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

k đc bạn nhé,1 trong 2 bản thôi
  3. Trương Hữu Phước

Trương Hữu Phước Mới đăng kí

@Danghg CS6 mình dùng bản Portable vậy cũng ko dc hả?
  4. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

Cài mấy bản cũng được, máy mình từng cài CS3, CS4 và Cs6 cùng lúc, cũng không thấy bị chạm gì nhau cả. Mình cài bản cài đặt không xài portable
    GiangDongAnh thích bài viết này
  5. YoYo

YoYo Thành viên cấp 1

Vấn đề này thì bác cài thoải mái, nhưng không dùng được cùng lúc 2 phiên bản thôi, nếu dùng cs3 thì k mở được cs6 còn dùng cs6 thì k mở được cs3 :v, cứ cài thằng vào sài portable làm gì :3
    tranvan.muon thích bài viết này
  6. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

Mình trước dùng 1 bản cài đặt 1 bản portable dùng bản portable mấy lần mở bản cài đặt lỗi luôn, bio bạn đang cs mà lên cs6 nên gỡ hết c3 là tốt nhất, các hướng dẫn cài đặt đều bảo nên gỡ hết cài đặt của bản trước rồi mới cài, không lỗi nhiều lắm. Trương Hữu Phước
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bản full cài đặt thì có thể cài được vài phiên bản khác nhau và mở song song cũng chẳng làm sao. Thế nhưng dùng bản portable thì đương nhiên nó không thể mở cùng lúc được.
    tranvan.muon thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn