Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hình bàn tay đang kéo cửa

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi JC Huang, 26/10/14.

Lượt xem: 3,494

1. JC Huang Mới đăng kí

Mấy bạn cho mình xin hình cánh tay đang kéo cửa như hình bên dưới được không . Mình xin cám ơn .

...
  2. Khanh KG

Khanh KG Thành viên cấp 1

ý bạn là thế này à
    gautruc0511 thích bài viết này
  3. Cao Quý 266

Cao Quý 266 Thành viên cấp 1

cái này chăng ?
    nlangtuyen, NGUYEN VIET THANH, dqphong01102 người khác thích bài viết này.
  4. Cao Quý 266

Cao Quý 266 Thành viên cấp 1

hay cái này ?@-)
  5. JC Huang

JC Huang Mới đăng kí

Mình muốn lấy cái hình bàn tay đang kéo cửa của tấm hình mà mình đã up ở trên được không ? Nếu được thì cho mình cái nên trong suốt để mình ghép ảnh nha . Mình không rành về photoshop lắm . Nhờ mấy bạn giúp đỡ mình . Mình cám ơn
  6. dqphong0110

dqphong0110 Thành viên cấp 2

7. raspberry

raspberry Thành viên cấp 1

[​IMG] ý là tay người cơ mà =))))))
  8. JC Huang

JC Huang Mới đăng kí

Đây là File PNG mà bạn mình cắt ra dùm mình , nhưng mà đường nét không được đẹp lắm . Mấy bạn chỉnh lại sao cho đưởng nét cho nó sắc xảo dùm mình được không .Cái hình trong suốt hơi khó xem , mấy bạn save rồi bỏ vô 1 cái nền màu đen để thấy rõ nha

9. dqphong0110

JC Huang Đây nè bạn, từ đầu bạn nói rõ đi thì làm phải nhanh hơn không
    JC Huang thích bài viết này
  10. JC Huang

JC Huang Mới đăng kí

Cám ơn bạn dqphong0110 . Bạn gửi cho mình tấm ảnh không có dính chữ VietDesigner được không
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/10/14
  11. dqphong0110

Của bạn đây

Ủng hộ diễn đàn