Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách tạo video có lyrics như này?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Lahh, 17/5/18.

Lượt xem: 7,685

1. Lahh Mới đăng kí

Em cần tạo 1 videolyrics như này cho nhóm hát của em, đặc biệt là tới phần ai hát là hình ảnh người đó sáng lên nữa thì làm thế nào ạ, đây là video mẫu e muốn làm y chang

...
  2. Thành Nam3010

Thành Nam3010 Mới đăng kí

em cũng hóng
  3. Lam_Marketing

Lam_Marketing Thành viên cấp 1

Ban chịu khó mò Pr (adobe premiere) chút xíu là làm được.
  4. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

cái này simple vãi, mấy cí hình đó 1 là làm pts rùi up thủ công lên, 2 là dùng edit màu trong pr, canh time chuẩn là dc
  5. adobe premiere chuẩn không cần chỉnh nhé
  6. trung ngoc 90

trung ngoc 90 Mới đăng kí

video nay đơn giản mà. proshow, camtasia, after effect đều được,
  7. trongkon

trongkon Mới đăng kí

em cũng hóng ... cao nhân nào giúp đỡ đi ..
  8. TiM0n

TiM0n Thành viên cấp 1

Bạn nên sử dụng Premiere + PTS (cơ bản) . Chia ra nhiều lớp các lớp trên cùng nên là chữ( tên ca hoặc lời bài hát...),Lớp tiếp theo là ảnh màu và cuối cùng là dạng ảnh trắng đen.
  9. trung ngoc 90

trung ngoc 90 Mới đăng kí

nếu là lời hát là tiếng việt, và bạn có file ảnh thì gủi cho tôi địa chỉ, tôi làm cho bạn video free cho vui.
    golgol thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn