Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cứu photoshop cs6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ngocdo, 3/11/13.

Lượt xem: 2,377

1. ngocdo Thành viên cấp 2

cả nhà cứu em với sáng nay khởi động photoshop lên dùng nhưng mà không khởi động được, cả nhà cứu em với, chỉ cho em cách khắc phục và sửa chữa với ạ. em cảm ơn [​IMG]

...
    hactyhon thích bài viết này
  2. ocean1791

ocean1791 Mới đăng kí

bạn lên google seach file MSVCP110.dll download về bỏ vào chỗ cài PTS là ok thôi
    ngocdo thích bài viết này
  3. Bui Huu Toan

Bui Huu Toan Mới đăng kí

Trong giờ hành chính, bạn pm YH: bhtbr
    Mình sẽ chỉ cho, do chưa đủ 20bai nên mình ko gửi link được .
  4. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

Bui Huu Toan bây giờ đang là giờ hành chính đây. bạn cho mình số điện thoại rồi mình gọi cho bạn rồi dùng phần mềm teamviewer làm giúp mình với
  5. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

ocean1791 bạn có rảnh không dùng teamviewer làm giúp mình với. mình không dành
  6. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

ai giúp em với. em làm thao hướng dẫn đầu tiên rồi nhưng mà không đc, vẫn thế
  7. hactyhon

hactyhon Thành viên cấp 2

xem trên google thì bảo do NIK software vừa update, mình gỡ và cài lại CS6 lần đầu tiên cũng bị báo, sau đó thì hết và NIK cũng bay luôn.
  8. Kend Nguyễn

Kend Nguyễn Thành viên cấp 2

cài DX đi bạn
  9. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Ko nhầm thì là lỗi ở phần DirectX
  10. hactyhon

hactyhon Thành viên cấp 2

11. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

iem cứ nhấn ok ok ok ok ok khoảng 15 lần là photoshop khởi động đc ..... rất khó chịu
  12. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

hactyhon cảm ơn bác. em thử phát
  13. Bui Huu Toan

Bui Huu Toan Mới đăng kí

ngocdo mình có gửi tin nhắn cho bạn rồi. Do mình it vào đây ko trả lời kip cho ban.
  14. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

Bui Huu Toan ok mình nhận đc rồi cảm ơn bạn nha
  15. huy2407

huy2407 Mới đăng kí

Lỗi này cũng không nặng lắm,nhwugn thường mình hay cài lại nếu gặp những lỗi thê này cho chắc
  16. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

huy2407 cài lại gì cơ
    photoshop á ^_^
  17. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

thế thì có mà ốm

Ủng hộ diễn đàn