Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giới thiệu group Facebook Việt Designer khu vực miền Tây Nam Bộ cho anh em tiện tham gia

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 21/3/15.

Lượt xem: 40,013

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Tình hình gần 2 tháng mình có nhận được tin nhắn đầy tâm huyết từ một bạn trẻ sinh năm 1997 tại Cần Thơ với tâm huyết được xây dựng cộng đồng Việt Designer chúng ta ở khu vực miền Tây do nhận thấy rằng thành viên diễn đàn chúng ta khu vực miền Tây rất đông đảo nhưng lại chưa có 1 buổi offline nào ở miền sông nước này, đó thực sự là 1 thiếu xót.

Và sau một thời gian thảo luận với bạn trẻ này cũng như tiếp thu ý kiến của nhiều anh em, mình xin tuyên bố thành lập group Facebook Việt Designer khu vực miền Tây để những ai ở miền Tây có chung niềm đam mê đồ họa và nhiếp ảnh có thể tham gia, giao lưu chia sẻ và kết nối với nhau bằng những buổi offline gặp gỡ :D

Dự kiến những buổi offline chính thức của miền Tây sẽ tổ chức ở Cần Thơ, tỉnh thành trung tâm của miền Tây Nam Bộ nhé anh em. Có thể vài tuần nữa sẽ mở màn offline đầu tiên tại Cần Thơ luôn ^^

Và đây là link group chính thức: https://www.facebook.com/groups/VietDesignerMienTay/ <== Anh em vào join và mời bạn bè của mình cùng ở khu vực và có chung niềm đam mê nhé!

Xin trích 1 số hình ảnh offline đầu tiên ở Miền Tây có sự kết hợp với thành viên TPHCM :D

Anh em nhiệt tình tham gia nhé! Hy vọng đây sẽ là sân chơi bổ ích cho các thành viên khu vực miền Tây :D

...
  2. thamvong1

thamvong1 Thành viên cấp 1

3. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Cuối cùng rồi những gì mong đợi đã đến,xin chúc mừng các bạn miền tây quê tôi!Đến với miền Tây các bạn tha hồ chụp ảnh,sáng tạo vì có rất nhiều cảnh đẹp,đặt sản thì cực kỳ ngon,bổ ,rẻ...Nhưng rất tiếc mình không tham gia được vì mình ở nước ngoài rồi,nếu cách đây vài năm bác Dư thành lập nhóm này thì tốt biết mấy,cũng tiếc thật ,nhưng giờ đành gửi lại niềm đam mê cho các bạn đến sau,truyền cảm hứng thật nhiều,tạo nhiều tác phẩm đẹp ,up lên đây để giới thiệu ,chia sẽ với các bạn bè cộng đồng vietdesigner và thế giới rằng quê hương mình đẹp lắm!Chúc các bạn offline vui vẻ nhé,nhớ upload hình lên chia sẻ nhé các bạn ....
    Melody Coffee, Eda BùiPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  4. Eda Bùi

Eda Bùi Mới đăng kí

hi vọng group sẽ ngày càng lớn mạnh :D :D :D
    tranngoc1990 thích bài viết này
  5. Nhã Chi

Nhã Chi Thành viên cấp 1

Cho em hỏi, các groups VietDesigner miền trung, miền bắc ở đâu nhỉ? Sao em tìm không có :(
  6. Nguyen Duc Thien

Nguyen Duc Thien Mới đăng kí

Up
    Nhưng hình lên fb thì không đẹp bằng flickr :(
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nhã Chi thích bài viết này
  8. _DKnight_

_DKnight_ Thành viên cấp 2

í, có hình mình chụp trên kia nữa kìa <3
  9. leafandtree

leafandtree Thành viên cấp 1

Melody Coffee thích bài viết này
  10. ngo ngoc quy

ngo ngoc quy Thành viên cấp 1

Mình ở Miền Tây... Rất cám ơn bạn Dư đã Upload trên Diễn Đàn Viet Designer những hình ảnh "đậm chất Miền Tây" hết chê vào đâu được...
    tranngoc1990Ngô Đức Huynh thích bài viết này.
  11. Tấn Linh

Tấn Linh Thành viên cấp 2

ỦNG HỘ
  12. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Long An đây, có ai đồng hương ko :D
  13. Melody Coffee

Melody Coffee Thành viên cấp 1

Em ở Long Xuyên, Cần Thơ là quê ngoại em nè. Hế hế hế! Cuối cùng Miền Tây cũng được chú ý. :)))))))
  14. Phạm Hữu Dư

ngo ngoc quy cảm ơn chú, hy vọng những buổi off miền Tây sẽ có sự ủng hộ từ chú :D
    _DKnight_ ủa có hả? hình nào thế? search Google đại thôi nha :))
  15. Maskters

Maskters Thành viên cấp 1

Phân biệt vùng miền quá, vùng nào cũng như nhau, miễn là cộng đồng yêu thích designer, đâu cần phải offline miền tây bên này, offline miền nam bên kia. nên tổ chức gọp lại thành một cộng đồng. " ý kiến cá nhân " mog đừng ném gạch
  16. kemradituan

kemradituan Thành viên cấp 2

up top ...:))
  17. Luckyboy147

Luckyboy147 Mới đăng kí

Cần thơ gạo trắng nước trong
    Ai đi đến đó lòng ko muốn về ^^
  18. Phạm Hữu Dư

Maskters bạn nói mà bạn có chịu suy nghĩ ko thế? Làm sao mà gộp các vùng miền lại offline 1 chỗ đc hả bạn? Bạn tài trợ tiền xe hay tiền vé máy bay cho mọi người offline 1 nơi nhé?
    Maskters thích bài viết này
  19. hvthanh16

hvthanh16 Mới đăng kí

20. Maskters

Maskters Thành viên cấp 1

mình quên nghĩ đến vấn đề này Phạm Hữu Dư
    sai thì sẽ sửa và rút kinh nghiệm

Ủng hộ diễn đàn