Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Vấn đề update các phần mềm của Adobe

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Phạm Văn Tuyền, 12/10/12.

Lượt xem: 2,637

1. Phạm Văn Tuyền Thành viên cấp 2

Nó là như thế này, lần nào mình bật máy lên nó cũng tự động chạy cái này. Vậy cho mình hỏi nó đang update cái gì :D? và nếu nó update thành công thì những cái phần mềm nó có bắt nhập key lần nữa ko? Bạn nào biết cách tắt nó đi thì chỉ mình với :). Mình cảm ơn !!

...
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Nếu thích thì cứ Update nhiệt tình Cái mà mình cần :D Nếu đòi nhậy Key thì cờ rắc lại 1 lần nữa !
    Còn mình thì Update Ngon lành mà không làm sao cả :))
    - Nếu nó khởi động cùng Win thì tắt nó đi & Disable Startup Program :like:
    Phạm Văn Tuyền thích bài viết này
  3. Phạm Văn Tuyền

Phạm Văn Tuyền Thành viên cấp 2

thank bác nha,bác chỉ dùm em tận tình đường dẫn em tắt cái khỉ này đi với ( em dốt khoản này lắm bác ơi ^:)^)
  4. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Run > msconfig > startup > tắt ứng dụng bạn cần tắt khi win chạy > Apply > OK
    Phạm Văn Tuyền thích bài viết này
  5. Phạm Văn Tuyền

Phạm Văn Tuyền Thành viên cấp 2

cảm ơn bác nha :-H

Ủng hộ diễn đàn