Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách tạo hiệu ứng cho video?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Jacqueline, 28/5/16.

Lượt xem: 2,194

1. Jacqueline Thành viên cấp 1

Mấy pro cho em hỏi cách để tạo hiệu ứng trong video này như thế nào ạ? Có thể dùng soft nào để làm

...
  2. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

bạn đăng bài thì phải nêu rõ là hiệu ứng gì? đoạn nào? thì ai đi qua mới giúp bạn được chứ. Nói chung chung thế này thì ai biết mà chỉ cho bạn. Trong clip này dùng kha khá hiệu ứng đấy. Vd: Giả lập phim cũ, làm vọng tiếng, double exposure look. Mình không xem hết clip nhưng chỉ nói sơ qua như vậy. Và bạn có thể dùng: adobe premiere pro, adobe after effects để làm
  3. Jacqueline

Jacqueline Thành viên cấp 1

À cám ơn bạn, thật ra thì t mình cũng k biết mấy tên gọi của các hiệu ứng này nên chỉ đành ghi thế thôi Bùi Khoa Vũ
  4. Nguyễn Kiều Huy

Nguyễn Kiều Huy Mới đăng kí

sony vegas, cái này hiệu ứng đơn giản làm bên này render cho nhẹ làm AE render lâu

Ủng hộ diễn đàn