Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Merry Christmas Ms.Lam

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Michael Ren, 19/12/13.

Lượt xem: 2,180

1. Michael Ren Thành viên cấp 1

Cũng không phải bộ ảnh đầu tay nhưng mà thấy tay còn non quá nên thôi kêu đầu tay cho tranh thủ cảm thông từ anh em vậy :3
    Có chỗ nào cần góp ý mọi người cứ nói ra nhẹ nhàng lịch sự, đừng im lặng mà đá nhau đau lòng :(

.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .

...
    G Dinny thích bài viết này
  2. win123vn

win123vn Thành viên cấp 1

ảnh bác ko biết có ngụ ý gì ko, nhưng em thấy nhiều ảnh bị out nét quá
  3. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

hơi out nét pác ui...với lại pic 4 vùng shadow màu kì kì e góp ý vui pác đừng gạch đá e ạ :)
  4. linhss

linhss Mới đăng kí

Chẳng biết là non hay già nhưng nói thiệt noel sắp đến rồi chỉ mong của một con gấu như mẫu trong ảnh để ôm cho hết đêm noel thôi!
  5. Michael Ren

Michael Ren Thành viên cấp 1

Không sao, mảng out net thì mình cũng xác nhận là đúng rồi, chả biết là do tay nghề kém hay do lens mà ánh sáng đầy đủ nhưng sao cứ bị thế. Lens mình dùng là 18-135 của nikon D90
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn