Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[PTS] Quà tặng mẹ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Mil Mèo Kon, 27/9/13.

Lượt xem: 2,086

1. Mil Mèo Kon Thành viên cấp 2

Tình hình là chủ nhật này sinh nhật mẹ mình rồi!
    Lúc đầu dự định làm đủ thứ hết mà không có đủ $ và time (đang thi) để mua dụng cụ làm handmade mà nghĩ lại, mẹ cũng không có ảnh để bàn nên thôi vậy, nhân tiện đang mới mày mò pts, mình làm "digital handmade" cho mẹ 1 tấm để bàn vậy! :D

Các bác góp ý giúp mình về bức hình với!

Stock:

Sau khi mần:

Mình thấy nó hơi bình thường nhỉ! Có nên thên cánh không ta? :D

...
    oắtconThiên Ma thích bài viết này.
  2. Don.aquile

Don.aquile Thành viên cấp 2

Quan điểm cá nhân : Làm quà tặng mẹ mà dùng cái icon =)) ... nghe có vẻ ko nghiêm túc cho lắm, có cảm giác ... khoe thì đúng hơn.

Còn về ảnh : Blur nhìn lộ, in ra ảnh sẽ thấy rõ hơn là nhìn trên lap. Tone màu này và cách thêm sao trăng ... cũng ko hợp với người lớn tuổi
  3. Mil Mèo Kon

Mil Mèo Kon Thành viên cấp 2

Don.aquile bạn nhấn F5 lại thử xem mình sửa nó lâu r mà thực mình bấn quen tay, xem xong ko ngờ nó lên emo nên sửa luôn r :-?
    Mình làm giả tuyết tại phong cảnh trời lạnh, nếu vậy nên sửa thế nào ợ T.T
    P/s: à với lại blur nhìn lộ là nhìn rõ là blur à bạn??
    Don.aquile thích bài viết này
  4. Don.aquile

Don.aquile Thành viên cấp 2

Mất icon rồi :D. Còn đúng, nhìn blur như thế khá là lộ. Hoặc có thể ... mình quen nhìn thế rồi nên mình nhận ra được luôn.

Nếu bạn có máy thì chụp lại 1 vài tấm ở góc khác, tư thế khác. Cũng có khó gì đâu :D
  5. Mil Mèo Kon

Don.aquile Mình không có máy với mẹ cũng không dưng ko dịp mà chụp đành lục lọi kho ảnh cũ! :( Tấm này chụp bằng máy anh họ mình hôm đi du lịch! Khó lắm mới có 1 tấm gọi là chụp đẹp nhất đó!
    Nếu kì để mình kiếm thêm vậy! Mà theo bạn nên sửa theo tông màu thế nào là phù hợp? :-/
  6. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Sao ko thử chuyển qua tranh vẽ chì >:)
    Bằng cái action mà a Dư share í :3 :3
    Thiên Ma thích bài viết này
  7. Mil Mèo Kon

Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  8. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

À mình nhầm ;)) Sorry bạn nhé, action này do bạn TrangThieu chia sẻ :">
    ĐÂY nè bạn ;;)