Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
thunderlion95
thunderlion95

Thành viên cấp 3, Nam, 28, từ FPT University

Hoạt động gần đây của thunderlion95:
17/7/17
thunderlion95
Hoạt động lần cuối:
17/7/17
Số bài viết:
529
Số lần "Thích" đã nhận:
486
Điểm nhận Cup:
63

Người theo dõi 1

Sinh nhật:
9/10/95 (Tuổi: 28)

Ủng hộ diễn đàn

thunderlion95

Thành viên cấp 3, Nam, 28, từ FPT University

Hoạt động gần đây của thunderlion95:
17/7/17
    1. dongnguyen249
      dongnguyen249
      Chào em, anh sn 93. A đang muốn mở 1 cửa hàng nhỏ, a cần e thiết kế giúp a 1 cái logo. Trên diễn đàn này nhiều ng làm, nhưng a tìm đại 1 ng. E cho a giá đc k, a chỉ là cừa hàng nhỏ k phải to lớn nên a k thể chi quá nhiều cho 1 chiếc logo.
      dongnguyen249@gmail.com
    2. tatdenbatytuong
      tatdenbatytuong
      [CONTEST] Cuộc thi Tắt đèn Bật ý tưởng 2014 với những phần thưởng có giá trị lên đến 100.000.000 đồng dành cho những người đam mê thiết kế và hội họa. Đây là cuộc thi THIẾT KẾ ÁO PHÔNG với chủ đề “Vì một Việt Nam xanh, sạch, đẹp” được tổ chức bởi Booviroment nhằm hưởng ứng chiến dịch Giờ Trái Đất 2014.
      Để biết thêm thông tin chi tiết về cuộc thi, các bạn vui lòng xem tại: http://www.facebook.com/TatDenBatYTuong
    3. Lê Hữu Huỳnh
      Lê Hữu Huỳnh
      làm xog rùi gởi file tệ nhất qua rui thuog lg
      1. thunderlion95
        thunderlion95
        Logo cho công ty hả bạn?
        6/12/13
    4. Lê Hữu Huỳnh
      Lê Hữu Huỳnh
      Bạn ơi có thể làm giúp mình 1 cái lô gô về nghành thiết kế đò họa đc ko . tên viết tắt để làm loogo là ĐH hay bạn làm gì cũng đc. miễn là logo về nghành này
      1. thunderlion95
        thunderlion95
        Hì! Mình ko khách sáo nhé! Giá cả thế nào hả bạn???
        6/12/13
    5. sonic12
      sonic12
      Bạn có thể giúp mình đc không?? Tại cái này là lần tiên mình làm nên không biết làm sao cho nó ổn cả. Có gì mình sẽ gửi file gốc cho bạn. Giúp mình nhé tks bạn nhiều
      1. thunderlion95
        thunderlion95
        Bảo thật với bác nhé! :)) Em vừa mới tốt nghiệp cấp 3 xong, chưa đi học gì cả :) Thế nên là nãy giờ em nói chỉ là cảm quan của em thôi chứ em có biết gì nhiều đâu! hìhì!
        13/6/13
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    9/10/95 (Tuổi: 28)