Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
Phạm Hữu Dư
Phạm Hữu Dư

phamhuudu.com, Nam, 36, từ Bà Rịa - Vũng Tàu

Hoạt động gần đây của Phạm Hữu Dư:
13/4/22
Phạm Hữu Dư
Hoạt động lần cuối:
13/4/22
Số bài viết:
7,748
Số lần "Thích" đã nhận:
31,776
Điểm nhận Cup:
113
Sinh nhật:
22/2/88 (Tuổi: 36)
Trang chủ:
Nghề nghiệp:
Freelancer

Ủng hộ diễn đàn

Phạm Hữu Dư

phamhuudu.com, Nam, 36, từ Bà Rịa - Vũng Tàu

Ban quản trị
Hoạt động gần đây của Phạm Hữu Dư:
13/4/22
    1. Phong Tran Nguyen
      Phong Tran Nguyen
      Tôi nhờ cậu xóa các topic của tôi là vì ý kiên của nhóm, nay tôi chân thành góp ý với mục đích tốt cho cộng đồng này thì cậu lại hiểu tiêu cực tôi cay cú. Cậu cũng là người Việt Nam đấy!
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Thì tôi là người Việt Nam mà bạn!

Bạn có quyền góp ý, nhưng tôi cũng có quyền giải thích cho bạn hiểu là những góp ý đó của bạn ko giúp đc cho diễn đàn đâu, hơn ai hết tôi là người hiểu phải làm gì để diễn đàn phát triển :)

Còn việc tôi lấy ví dụ kia, tôi suy đoán do bạn cay cú, nếu ko phải thế bạn có thể tiếp tục phản bác và phù nhận, nếu tôi suy đoán ko phải tôi sẽ nhận khuyết điểm !
        28/10/14
    2. Hồ Ly
      Hồ Ly
      hi sếp, mình bên Ambient Digital. Muốn mời vietdesigner.net vào adnetwork bên mình. Add skype mình bàn thêm hén.
      hinhlyto.
    3. Linhlan0310
      Linhlan0310
      Tôi có gì share cái đó, diễn đàn bạn cần cái gì hơn thì nên đặt trong rule hoặc trong 1 cái gì khác mà user có thể thấy được, đỡ mất công người khác bạn à. 1 trang web cộng động mà ad ăn nói kiểu này thật lần đâu tôi thấy
    4. Linhlan0310
      Linhlan0310
      Cái này cho tôi nói thẳng nhé, bạn nói chuyện như Sh!t, câu trả lời không thỏa đáng cho mem, ban lung tung k lý do chính đáng giọng điệu bất cần. Cách làm việc của bạn à?

P/s: tôi nói thật, nếu tôi muốn thì chỉ cần bỏ ra 30 phút là có thể cống hiến những topic mà bạn đã share trên diễn đàn từ trc đến giờ rồi đấy!

==> Hay thật, tôi thách bạn đấy
      1. quoctuanck99 thích bài viết này
    5. Jolly Út
      Jolly Út
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Mình ko trả lời inbox những câu hỏi mà trong topic đã có, bạn thắc mắc gì thì vào trực tiếp topic hỏi!
        20/10/14
      2. Jolly Út
        Jolly Út
        vâng thế! ad vào giúp e nhé! :3
        20/10/14
    6. trangmeomeo
      trangmeomeo
      Em chào anh
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Chào bạn!
        19/10/14
    7. nguyet_designer
      nguyet_designer
      Chào Dư, Mình hỏi ngoài lề 1 chút. Bên công ty OgilvyOne đặt quảng cáo Cocacola đã thanh toán tiền quảng cáo cho vietdesigner.net chưa vậy?
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Chiến dịch chưa xong mà làm gì thanh toán ngay đc! Làm việc với các Agency thì phải chấp nhận pay lâu bởi vì xong chiến dịch họ còn phải đợi bên khách hàng thanh toán, sau đó mới thanh toán cho các publisher.
        18/10/14
    8. nhoxvotinh112x
      nhoxvotinh112x
      Anh Dư ơi cho em hỏi tý.có đổi được tên nick không anh
      1. nhoxvotinh112x
        nhoxvotinh112x
        Anh ơi có đổi tên nick diễn dàn không anh.tên nick mình ý
        17/10/14
      2. memer
        memer
        được đó bạn
        17/10/14
      3. nhoxvotinh112x
        nhoxvotinh112x
        Chỗ nào bạn
        18/10/14
    9. memer
      memer
      anh giúp em làm cái thumbnail của video trong xenmedio hiển thị khi share trên fb với.
    10. Phong Tran Nguyen
      Phong Tran Nguyen
      Chào Dư!
      Vừa rồi, bài đăng của mình vi phạm nội quy và Dư có góp ý, mình ghi nhận và bây giờ có yêu cầu nhỏ là Dư hãy: Xóa toàn bộ tất cả các bài đăng của mình trên diễn đàn. Thật ra để thực hiện những tut này là 1 nhóm chứ không phải cá nhân. Cám ơn Dư!
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Những topic đó thật ra cũng ko hẳn là vi phạm nội quy, chẳng qua là mình move hết qua box Trưng bày tác phẩm để nâng cao chất lượng cho box Tutorial thôi! Chẳng có việc gì phải xóa nó cả :)
        14/10/14
    11. Rei Lê
      Rei Lê
      Anh Dư ơi em muốn nhờ anh pts cái ảnh này cho em theo kiểu làm mọi thứ uốn lượn trừ cái màn hình TV ra được không? chị em nhờ mà e chả biết làm thế nào cho đẹp trong khi chất lượng hình thì kém mà cũng chả biết phải uốn nó kiểu gì. Anh giúp em được không ạ?

Link ảnh: http://imgur.com/lanpcmT

Em cảm ơn anh trước ạ!
    12. maitinhvi
      maitinhvi
      Phạm Hữu Dư mình vào edit,nhưng mà không biết sửa như thế nào(do chưa đủ bài viết nên mình chưa up ảnh được)
      xem tạm :D
      <div class='tag-post2'>
      <div class='tag-widget2'>
      <b:section class='hide' id='tag-widget2' showaddelement='yes'>
      <b:widget id='HTML66' locked='true' title='Motion Design' type='HTML'>
      <b:includable id='main'>
      <!-- only display title if it's non-empty -->
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Đến bó tay với bạn! Thôi nói 1 câu gọn nhẹ thế này, mới tập tành Blogger thì tìm temp nào đơn giản mà chơi trc đi, từ từ học hỏi rồi tìm temp khó mà chơi!
        9/10/14
      2. maitinhvi
        maitinhvi
        nên mạng chỉ có hướng dẫn install temp,chứ không có hướng dẫn đăng bài vào các mục nhỏ nên mình không biết làm
        9/10/14
    13. YoYo - Photography
      YoYo - Photography
      Add ơi hiện tại việc đăng ảnh thật sự rắc rối quá ạ ... :(
      1. Phạm Hữu Dư
        7/10/14
    14. Phe Le
      Phe Le
      Hôm qua , download Corel Draw X3 bản Portable - chạy tốt. Sáng nay phát hiện không có tích hợp phần Corel Photo Paint. Nếu bạn có , thì cho mình xin. Rất cảm ơn !
    15. Zeratul
      Zeratul
      1. Phạm Hữu Dư
      2. Zeratul
        Zeratul
        đã hiêu, xin cảm ơn
        7/10/14
      3. Zeratul
        Zeratul
        làm mất công em ngồi trả lời câu hỏi của bọn nó mất nửa tiếng $!&@#^!@*#!@$@!#
        7/10/14
    16. Redkun
      Redkun
      - cậu gì ơi ;_; Cậu có thế teamview cài giúp mình cái topaz được không? ;_; Nếu cậu đồng ý thì tớ biết ơn cậu rất nhiều đó ;;A;; =((((.
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Cậu gì ơi, hình như cậu nhỏ hơn tôi tới 9 tuổi lận đấy, ở cái tuổi của cậu thì khó mà xưng ngang hàng với ai đc ở diễn đàn này nhé! Còn về cái topaz thì tôi chưa xài bao giờ hết, tốt nhất là cậu nên cố gắng mày mò cài đi, còn nhỏ nên cố gắng mày mò tự học hỏi, làm ko đc lần này thì thử lần khác! Ko ai rảnh đâu mà giúp cậu.
        6/10/14
      2. Redkun
        Redkun
        - Vâng, cám ơn...
        7/10/14
    17. Hùng Hảo Hán
      Hùng Hảo Hán
    18. Gà Mập
      Gà Mập
      Lỗi như trong bài comment của bác về Xenplaza - Post Limit For link. trong VXF. bác xem trong đây: vxf.vn/threads/xenplaza-post-limit-for-link.3196/page-5#post-148417/
    19. Gà Mập
      Gà Mập
      Chào Mr Dư, mình muốn nhờ bạn fix giúp mình lỗi khi sử dụng chức năng giới hạn thành viên phải Post đủ số post mới được viết bài mới. Mình tham khảo trong vxf.vn có đọc bình luận của bạn mà hiện giờ mình dùng addon đó vẫn báo lỗi. Rất mong nhận được trợ giúp của bạn.

Mình đã cài đặt addon đc chia sẻ trên vxf: Xenplaza - Post Limit For link.
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Lỗi gì vậy bạn?
        2/10/14
    20. Trí Như Ngày Nào
      Trí Như Ngày Nào
      anh ơi ! cho em xin 1 cái link để tải PTS đi ạ! e muốn học mà không có tải được phần mềm.
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Tìm kiếm trên forum đi bạn!
        2/10/14
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    22/2/88 (Tuổi: 36)
    Trang chủ:
    http://www.facebook.com/phamhuudu
    Nghề nghiệp: