Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
Phạm Hữu Dư
Phạm Hữu Dư

phamhuudu.com, Nam, 36, từ Bà Rịa - Vũng Tàu

Hoạt động gần đây của Phạm Hữu Dư:
13/4/22
Phạm Hữu Dư
Hoạt động lần cuối:
13/4/22
Số bài viết:
7,748
Số lần "Thích" đã nhận:
31,776
Điểm nhận Cup:
113
Sinh nhật:
22/2/88 (Tuổi: 36)
Trang chủ:
Nghề nghiệp:
Freelancer

Ủng hộ diễn đàn

Phạm Hữu Dư

phamhuudu.com, Nam, 36, từ Bà Rịa - Vũng Tàu

Ban quản trị
Hoạt động gần đây của Phạm Hữu Dư:
13/4/22
    1. Đào Duy Hải
      Đào Duy Hải
    2. mhuutuann
      mhuutuann
      xóa bài giúp em vs anh ơi
    3. mhuutuann
    4. Hồ Thị Bích Diễm
      Hồ Thị Bích Diễm
      Chào ad, mình học thiết kế ra, nhưng bỏ quá lâu không đụng đến , giờ đi làm lại thì không còn nhớ gì, và tay nghe rất yếu, bạn có thể chỉ cho mình biết nơi nào dạy về ý tường, ôn lại kiến thức, hay các hoạt động như các buổi training hoặc câu lạc bộ designer không ạ. rất mong các bạn giúp mình thank ạ
      1. Xem các bình luận trước...
      2. Hồ Thị Bích Diễm
        Hồ Thị Bích Diễm
        quá khó cho 1 người giống như mình :'( :'(
        25/3/15
      3. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Chẳng có gì là khó, mà bạn lại là ng đã từng học chứ ko phải ng mới bắt đầu! Quan trọng là bạn có muốn hay ko thôi. Nếu bạn ko muốn mình khuyên bạn hãy kiếm cái gì đó nhàn rỗi hơn mà làm.
        25/3/15
      4. Hồ Thị Bích Diễm
        Hồ Thị Bích Diễm
        Rất cảm ơn lời khuyên của bạn, tại mình quá đần nên theo cách của bạn thì hơi khó với mình, mình thật sự rất muốn cọ sát thực tế, ngồi xem các bài có rất nhiều chổ mình không hiểu mà không biết hỏi ai,với lại mình có khá nhiều câu hỏi :(, dù sao cũng rất cảm ơn bạn mình sẽ cố gắn xem sao :(
        25/3/15
    5. Minh Diễm
      Minh Diễm
      ad ơi. e học bên kế toán. bây h hiện tại chưa có việc nên e đang làm bên thiết kế đồ họa. đang trong gia đoạn tìm hiểu và học việc. về cơ bản e củng đã biết đc 1 ít r, ad có thể chỉ cho e 1 vài trang dạy về Photoshop hay mấy cái link tải những phần mềm PTS đang đc nhìu ng sử dụng ko ạ.
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Photoshop là 1 phần mềm, và bạn có thể tìm link download ngay trên chính diễn đàn này!
        Và dĩ nhiên, bạn cũng có thể học Photoshop ngay trên chính diễn đàn này nhé!
        17/3/15
      2. Minh Diễm
        Minh Diễm
        e cảm ơn ad
        18/3/15
    6. Phạm Huỳnh Linh
      Phạm Huỳnh Linh
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Nhờ vả ko đúng nơi quy định => BANNED VĨNH VIỄN
        13/3/15
    7. ZjakenZ
      ZjakenZ
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Đã set pass cho là 123456 rồi đấy! Vào = nick + pass
        13/3/15
    8. Mã Sơn Tùng
      Mã Sơn Tùng
    9. Luccaoni2584
      Luccaoni2584
      Cám ơn Admin!

Mình vừa gửi bài đăng tìm việc Freelancer, hôm nay có 1 khách hàng đã contact lại. Mình xin cám ơn Admin nhiều.
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Có gì đâu mà phải cảm ơn, thông tin tuyển dụng tốt thì tự khắc có người contact thôi mà bạn :)
        11/3/15
    10. linh itali
      linh itali
      A ơi cho e hỏi. fb của e hôm qua e có commen 1 web xxx vào 1 stt sau đó e đã xóa. e có inbox 1 ảnh k nhạy cảm cho lắm và e đã bị vô hiệu hóa fb. bây h làm thế nào để e đc mở fb vậy
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Vậy thì chỉ còn mỗi 1 cách là lập nick khác và đừng bao giờ chơi dại nữa, ko có cách nào lấy lại nick đâu thưa bạn.
        10/3/15
    11. dPTruong
      dPTruong
      chào anh :) ..
      e có đăng bài với mấy tấm ảnh , bây giờ e muốn thêm ảnh thì tạo chủ đề mới hay thêm ảnh vào bài đăng cũ zậy anh ?
      như thêm ảnh vào bài đăng cũ thì làm thế nào ?
      e mới vào diễn đàn nên chưa biết nhiều :3 mong anh chỉ giúp ..:)
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Nếu cùng nội dung thì bạn có thể edit topic cập nhật thêm ảnh, nếu khác nội dung thì lập topic mới. Ở đầu topic có nút Sửa đấy!
        8/3/15
    12. Phạm Thị An
      Phạm Thị An
      Chào Hữu Dư, cho mình hỏi chút , bạn có font Time - bold vietnamese không cho mình xin với, mình lên mạng tìm mà phải mất phí thì phải. Cảm ơn bạn nha
    13. Lyn Na
      Lyn Na
      Anh Dư cho em hỏi, là 1 graphic design mình có cần học thêm về in ấn hay không ạ, hay mình chỉ cần biết cách xuất file và thiết kế cho phù hợp lúc đem in. vì lúc em đi phỏng vấn người ta hỏi em có biết in ấn không? lúc tuyển dụng thì chỉ yêu cầu sử dụng được phần mềm thôi ạ! em là ma mới chưa hiểu rõ lắm??
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Tùy theo công việc bạn mong muốn mà học thứ nào phù hợp thôi :)
        2/3/15
    14. Vô Danh Vô Thực (bị xóa)
      Vô Danh Vô Thực (bị xóa)
      Chào Dư, cho mình hỏi 1 vấn đề liên quan đến bảo mật thông tin cá nhân. 4rum mình có công cụ nào block thành viên khác tương tự facebook (không theo dõi được, không tìm thông tin, bài viết, hoạt động...) không bạn?
      1. behemap
        behemap
        anh không cần phải làm vậy đâu Tú!
        25/2/15
      2. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Bạn vào trang cá nhân của người đó sẽ thấy có nút Block :)
        26/2/15
    15. tranvan.muon
      tranvan.muon
    16. tranvan.muon
      tranvan.muon
      Xin Chào Dư ! và chúc Dư Năm Mới Thành Công, mình có 1 câu hỏi. là về muốn chia sẻ các file download Plugin mới tinh, cho các bạn xài, nhưng mà, đa số là ngoài kia, đã có lỡ cỡ version cũ, hoặc chỉ có Win32bit, mà thiếu 64bit,v.v... như thế thì mình phải chia sẻ xen vào coment topic cũ của các bạn đã có từ trước, bổ sung thêm, hay là mình nên lập riêng 1 topic mới, bao chùm tất cả 32bit và 64bit ?
      1. Phạm Hữu Dư thích bài viết này
      2. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Chào anh, anh có thể lập topic mới và ghi rõ version nào, hoặc dành cho 64 hay 32, sau đó copy cái link topic mới đó vào topic chia sẻ version cũ hơn hay bit khác để cho ai quan tâm thì vào link đó down ;)
        26/2/15
    17. Nhã Chi
      Nhã Chi
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Vẫn download ngon lành nhé, chẳng có vấn đề gì
        19/2/15
    18. lâm anh tú
      lâm anh tú
      anh ơi cho em hỏi tí,nick facebook của em bị FAQ nhưng kháng nghị mãi không thấy mail rep ạ,đấy là do sao thế anh
    19. tmt2303
      tmt2303
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Bạn hỏi để làm chi?
        11/2/15
    20. Tien An
      Tien An
      Anh ơi, em là newbie, cho em hỏi, em muốn report về 1 trường hợp website giả danh kiếm việc cho Freelancer nhưng thực tế là lừa các designer bỏ công sức nộp tk. Em report để mọi người có kinh nghiệm và ko bị bên đó lừa nữa. Vậy em sẽ post bài ở đâu ạ? Bên tuyển dụng hay ở đâu.

PS: bạn em bị bển lấy thiết kế đi nộp lung tung và cả em nữa, nên muốn mọi người cảnh giác T^T. EM xin lỗi nếu làm phiền anh ko đúng chỗ.
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Box Chuyện trò linh tinh đi bạn.
        10/2/15
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    22/2/88 (Tuổi: 36)
    Trang chủ:
    http://www.facebook.com/phamhuudu
    Nghề nghiệp: