Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
makiothekid
makiothekid

Thành viên cấp 1, Nam, 29

Status: Begone ... Begone ... u u ú ù u - 4/7/15

Hoạt động gần đây của makiothekid:
24/12/17
makiothekid
Hoạt động lần cuối:
24/12/17
Số bài viết:
37
Số lần "Thích" đã nhận:
6
Điểm nhận Cup:
8
Sinh nhật:
20/7/94 (Tuổi: 29)

Ủng hộ diễn đàn

makiothekid

Thành viên cấp 1, Nam, 29

Begone ... Begone ... u u ú ù u 4/7/15

Hoạt động gần đây của makiothekid:
24/12/17
    1. nucuoinho
      nucuoinho
      Rất mong bạn gở logo là ý tưởng và sản phẩm của mình xuống khỏi trang profile của bạn, mình không thể chấp nhận . và mình sẽ đăng 1 bài kháng án trên diễn đàn.
    2. nucuoinho
      nucuoinho
      bạn có thể cho mình biết giá vẽ lại được không và bạn đã giao sản phẩm và kết thúc chưa hay còn đang tiến hành chỉnh sửa. vì đây là một trường hợp ăn cắp logo . bởi đây là logo của mình thiết kế 2 hôm trước để gửi khách. và đây là một trường hợp ăn cắp ý tưởng. rất mong bạn trả lời thật cho mình .
      1. makiothekid
        makiothekid
        Khách chạy luôn chưa trả công nữa bạn ei
        22/8/15
    3. nucuoinho
      nucuoinho
      makiothekid sao cái logo nhật minh bát tràng của mình lại nằm trong profile của bạn thế kia.
      mà cái này em chỉ gửi qua mail cho khách đang cần thiết kế thui mà sao bạn lại có nó. hay chính bạn là vị khách đăng tin thiết kế logo "GỐM SỨ NHẬT MINH", rất mong bạn làm rõ chuyện này.
      vì logo chào giá của mình lại nằm trong profile của bạn.
      1. makiothekid
        makiothekid
        Mình được thuê vẽ lại bạn ơi.
        22/8/15
    4. makiothekid
      makiothekid
      Begone ... Begone ... u u ú ù u
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    20/7/94 (Tuổi: 29)