Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
LeoFantom
LeoFantom

Thành viên cấp 1, Nam, 31, từ Hà Nội

Status: Với CV Hexagonal mình không trả lời trên trang cá nhân, bạn mess inbox cho mình, mình sẽ gửi link down và pass cho bạn nhé. Thanks. - 3/6/15

Hoạt động gần đây của LeoFantom:
10/6/18
LeoFantom
Hoạt động lần cuối:
10/6/18
Số bài viết:
27
Số lần "Thích" đã nhận:
89
Điểm nhận Cup:
13
Sinh nhật:
22/8/92 (Tuổi: 31)
Trang chủ:
Nghề nghiệp:
Creator Leader

Ủng hộ diễn đàn

LeoFantom

Thành viên cấp 1, Nam, 31, từ Hà Nội

Với CV Hexagonal mình không trả lời trên trang cá nhân, bạn mess inbox cho mình, mình sẽ gửi link down và pass cho bạn nhé. Thanks. 3/6/15

Hoạt động gần đây của LeoFantom:
10/6/18
    1. Côngnt.uhy
      Côngnt.uhy
      chào anh ạ, em rất thích và ấn tượng với những mẫu CV của anh, em đang muốn nộp CV xin việc chuyên ngành kiểm toán với ngân hàng, anh có thể cho em xin mẫu CV lục giác hoặc một mẫu CV khác độc đáo của anh được không ạ
      mail của em là: congnt.uhy@gmail.com
      em cảm ơn anh nhiều ạ =))
    2. phamthanh9300
      phamthanh9300
      Hi chào bạn. template CV của bạn đẹp quá, cả CV phong cách Hexagonal lục giác nữa, ấn tượng lắm.

Bạn có thể share cho mình được chứ ^^

Mail của mình là: phamthanh9300tm@gmail.com

Cảm ơn bạn rất rất nhiều :)
    3. minhquang.0911
      minhquang.0911
      Hi bạn,

Bạn cho mình xin template CV của bạn được không ^^ CV bạn làm đẹp quá.

Mail mình là: minhquang.0911@gmail.com

Cảm ơn bạn nhiều :D
    4. dinhgiakhanh
      dinhgiakhanh
      Anh ơi a CV của anh thiết kế đẹp quá. Anh share cho em với được không ạ.. Email của em là: giakhanh55th1@gmail.com
      Cảm ơn anh rất nhiều ạ..^^
    5. longils
      longils
      bác cho e xin template CV phong cách Hexa đc k ạ, nhìn rất đẹp. mình cảm ơn bác. mail của mình: long.lh.neu@gmail.com
    6. leyenvy86
      leyenvy86
      Chào bạn, CV phong cách Hexagonal - Lục giác của bạn rất đẹp, bạn có thể share cho mình template được không . Cảm ơn bạn rất nhiều
      Email của mình: leyenvy86@gmail.com
    7. bichvan0808
      bichvan0808
      HI a! e rất thích CV phong cách Hexagonal - Lục giác của a, lọ mọ đăng kí vào trang rồi like mãnh liệt nhất có thể ... vậy nên a share cho e với e template vs nhá.... <3
      Thank you so much!!!
      Email of e : bichvan0808@gmail.com
    8. An An Nguyễn
      An An Nguyễn
      Chào bạn, CV phong cách Hexagonal - Lục giác của bạn rất đẹp, bạn có thể share cho mình template được không . Cảm ơn bạn rất nhiều
      Email của mình: anannguyen202@gmail.com
    9. loner
      loner
      Email của mình: dungrma1993@gmail.com
    10. Mss Chang
      Mss Chang
      Chào anh ạ, CV phong cách Hexagonal - Lục giác của anh đẹp quá, anh có thể share cho em template được không ạ. Cảm ơn anh nhiều lắm
      email của em ạ: trangnguyen20289@gmail.com
    11. Tilo Jeji
      Tilo Jeji
      Mình rất ấn tượng với CV Hexagonal và Erogant Gray của bạn. Bạn có thể share cho mình được ko?
      Email của mình: hailn.123tv.vn@gmail.com

Cảm ơn bạn rất nhiều!
    12. Phú Tân
      Phú Tân
      Mình rất ấn tượng với CV Hexagonal và Erogant Gray của bạn. Bạn có thể share cho mình được ko?
      Email của mình: tandp0306@gmail.com

Cảm ơn bạn rất nhiều!
    13. TjTank
      TjTank
      Mình cảm thấy rất thích và rất ấn tượng với CV Erogant Gray và Hexagonal của bạn, nó cực kì sáng tạo. Bạn có thể share cho mình Template được không?
      Email của mình: hieu.tran3107@gmail.com
      Cảm ơn bạn rất nhiều
    14. thphong92
      thphong92
      Mẫu CV lục giác của bạn rát ấn tượng,bạn cho mình xin bản template nhé.
      Email: trinhhongphong91@gmail.com
      Thanks bạn nhiều
    15. Rogue.
      Rogue.
      Mình thấy rất ấn tượng với CV Hexagonal của bạn, bạn share cho mình template nhé, cảm ơn bạn trước :)
    16. Suong.matbao
      Suong.matbao
      Chà bạn, mẫu CV của bạn rất ấn tượng, bạn cho mình xin bản template nhé.
      Email của mình là: thusuong2508@gmail.com
      Mình cảm ơn bạn nhiều
    17. HétPhônHậu
      HétPhônHậu
      Bạn ơi mình vừa ib đấy, cho mình xin file photoshop CV lục giác (Hexagonal) nhé, cảm ơn bạn trước
      mail mình: nguyencaohuynhhau@gmail.com
    18. ktpttd
      ktpttd
      Bạn share cho mình CV lục giác (Hexagonal) với nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều!
      Email: khangnhuit@gmail.com
    19. soikieuhanh
      soikieuhanh
      ban oi, share cho minh CV luc giac voi. Cam on ban :)
      huyentrangftu94@gmail.com
    20. luannguyen1505
      luannguyen1505
      bạn ơi, mình đang làm cv, ban share cho mình cái cv lục giác với nhé tks! mail: dinhluan1505@gmail.com
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    22/8/92 (Tuổi: 31)
    Trang chủ:
    http://cs.go.vn
    Nghề nghiệp:
    Creator Leader
    Cover Photo:
    http://previews.123rf.com/images/bloomua/bloomua1312/bloomua131200022/24637605-Flat-design-illustration-infographic-concept-with-icons-set-of-modern-business-working-elements-fina-Stock-Vector.jpg