Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
thanhluan
thanhluan

Thành viên cấp 4, Nam, từ Hà Nội

Status: Hãy đuổi theo đam mê và thành công sẽ theo đuổi bạn :) - 11/3/14

Hoạt động gần đây của thanhluan:
30/10/15
thanhluan
Hoạt động lần cuối:
30/10/15
Số bài viết:
1,610
Số lần "Thích" đã nhận:
2,210
Điểm nhận Cup:
113
Trang chủ:
Nghề nghiệp:
designer, photographer, Video editor and Cameraman

Ủng hộ diễn đàn

thanhluan

Thành viên cấp 4, Nam, từ Hà Nội

Hãy đuổi theo đam mê và thành công sẽ theo đuổi bạn :) 11/3/14

Hoạt động gần đây của thanhluan:
30/10/15
    1. thanhluan
      thanhluan
      Nothing...
    2. Moon Cold
      Moon Cold
      chào anh, a chỉnh giúp em mấy tấm ảnh được không, mấy ảnh em chụp băng đt k được rõ nét lắm nên đưa lên diễn đàn hơi ngại :P
      1. thanhluan
        thanhluan
        Bạn cứ thử up lên mình xem xem, có blend nổi không.
        chứ hình chụp từ điện thoại thường thì tụi mình ko làm vì màu mè và chất lượn kém lắm. làm có khi còn xấu hơn
        17/12/12
    3. ao7892
      ao7892
      tớ định theo dõi bạn nhưng thui :) đằng nào t cũng đang tự kỷ.... rất mún bạn chỉ giáo vài điều về pts .............
      1. Xem các bình luận trước...
      2. thanhluan
        thanhluan
        bạn nên tự thực hành nhiều hơn, cái đó chỉ đọc để biết về các công cụ thôi :)
        12/12/12
      3. ao7892
        ao7892
        cậu nói về pts cs mấy
        12/12/12
      4. thanhluan
        thanhluan
        Các bản của pts thì chỉ thêm 1 chút công cụ, và nâng cao hiệu suất của các công cụ thôi, còn lại về cơ bản là giống nhau, nên ko quan trong phiên bản nào, bạn học ở cs2 nhưng bạn vẫ có thể thao tác ngon lành với cs6
        12/12/12
    4. muahexanh
      muahexanh
      1. Xem các bình luận trước...
      2. thanhluan
        thanhluan
        bạn phải xem lại độ sáng màn hình của bạn nữa, nên đê ở 100%. 1 điều nữa là bạn phải hiểu rằng, đẹp ko phải là hoàn hảo -> ko cần thật trắng, ko cần thật mịn vì như thế trông giả tạo lắm.
        cái đẹp hầu hết xuất phát từ sự ko hoàn hảo bạn ạ.
        quan điểm của mình là đẹp nhưng phải thật :)
        6/12/12
      3. muahexanh
        muahexanh
        chỉnh độ sáng màn hình ở chỗ nào bạn, híc mình mình chỉnh bắt chước theo mấy ông chỉnh hình cưới, mà mình cũng chưa rõ màu chuẩn là màu nào nữa híc híc
        6/12/12
      4. thanhluan
        thanhluan
        Không có khái niệm màu chuẩn đâu bạn, tùy phong cách, tùy hoàn cảnh, tùy stock, tùy mục đích mà làm thôi.
        chỉnh độ sáng màn hình thì còn tùy máy hoặc màn hình của bạn là hãng gì, bạn có thể search trên mạng cách chỉnh.
        6/12/12
    5. zorki
      zorki
      Ban con can tim lop hoc ve ko?neu con thi lien lac voi minh,minh la hoa sy o 52 Hang buom,sdt 0904345338.hinh nhu ban choi anh phai ko, chong minh 0906283030 cung la hoa sy, choi may phim,ranh roi thi giao luu nhe!
      1. thanhluan thích bài viết này
      2. thanhluan
        thanhluan
        Vâng, em cũng thíc chụp choẹt. cũng muốn học thêm vẽ nữa.
        nhưng chắc phải đợi 1 time nữa ạ, vì em đang năm cuối, mấy tháng nữa ra trường rồi, và lại vừa mở 1 cái studio onl nên khá bận.cảm ơn chị, khi nào rảnh em sẽ liên lạc.
        7/11/12
    6. Dang Le
      Dang Le
      Cảm ơn bạn nhiều nhé, mình là người nhờ xóa đàn piano đấy ^^!
      1. thanhluan
        thanhluan
        Ồ ko có gì :)
        24/10/12
      2. Dang Le
        Dang Le
        Bạn ơi, bạn ghép giúp mình cái cô gái với đàn piao vào background cánh đồng mình với, hi. rãnh giúp mình vs nha bạn
        26/10/12
    7. Linh Linh
      Linh Linh
      e muốn hỏi a
      1. thanhluan
        thanhluan
        Có gì thế e, cứ hỏi thôi
        14/10/12
    8. Phạm Hữu Dư
      Phạm Hữu Dư
      Lưu ý khi viết tiêu đề, cái tiền tố nằm trong dấu [ ] cũng phải viết hoa, ví dụ như [Tut] hay [Photo] chứ ko phải [tut] [photo]
      1. HuynhMyDung08Daklak thích bài viết này
      2. thanhluan
        thanhluan
        oke, iem sẽ rút kinh nghiệm lần sau :)
        10/10/12
    9. pitlamgi
      pitlamgi
      Mình đang học quản trị . Thấy bạn làm quản trị nên cho mình ít ý kiến được k ? :)
      CHo mình cái yaho làm quen luôn nhé :-bd
      1. thanhluan
        thanhluan
        à, mình chỉ làm quản trị hệ thống thôi, không phải quản trị mạng nhé.
        mà gọi là quản trị cho oai thôi, chứ công việc của kĩ thuật là lắp đặt các hệ thống máy móc, từ camera an ninh, tới máy tính làm việc, máy in, máy scan nói chung là hầu hết các loại máy..hờ hờ...
        kiến thức thì mình có học về quản trị đâu, đi làm rồi học từ những người đi trước, kinh nghiệm đã làm qua rồi là chính thôi hỳ
        24/9/12
      2. pitlamgi
        pitlamgi
        thế là ổn rồi mà :)

Mình cũng đang học bên quản trị mạng nhưng vẫn lù tù mù lắm :(
        24/9/12
    10. tee_ay_93
      tee_ay_93
      bạn ơi cho mh njk yh dc ko.mh mun nho ban cai nay ty :D thks
      1. thanhluan
        thanhluan
        bạn muốn nhờ gì thì cứ nói, yahoo mình chỉ dùng với friend thôi nên ko tiện public cho lắm thông cảm nhé :)
        29/8/12
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Trang chủ:
    https://www.facebook.com/thanhluan158
    Nghề nghiệp:
    designer, photographer, Video editor and Cameraman
    Cover Photo:
    Tôi là tôi và sẽ không bao giờ đánh mất chính mình vì bất cứ cái gì hay bất cứ ai.