Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
Zeroco
Zeroco

Thành viên cấp 3, Nam

Hoạt động gần đây của Zeroco:
25/1/16
Zeroco
Hoạt động lần cuối:
25/1/16
Số bài viết:
753
Số lần "Thích" đã nhận:
730
Điểm nhận Cup:
93
Sinh nhật:
Tháng 6 29

Ủng hộ diễn đàn

Zeroco

Thành viên cấp 3, Nam

Hoạt động gần đây của Zeroco:
25/1/16
    1. xuangiang1011
      xuangiang1011
      Anh cho em hỏi chút là e mới chuyển sang Nikon mà muốn 1 cái lens Ultrawide thì Tokina 11-16 hay Tokina 12-24 tốt hơn ạ ? Hàng hãng thì có con 10-24 nhưng là lens 2 khẩu. Vậy trong 3 con trên thì con nào ổn nhất ạ ?
    2. Trung Kiên
      Trung Kiên
      Bác có biết chỗ nào thay focus screen cho pentax k7 không chỉ em với :( nhỡ tay làm nó xước 1 vết rồi, nhìn khó chịu :(
      Rổ giá thế nào nữa bác có biết không ạ?
      Tks bác :(
      1. Zeroco
        Zeroco
        sry chú. ko biết là chú PM :D
        Ko biết đã thay được cho con Pen chửa
        mà ở HN hay SG mới biết đường chỉ chọt chứ :D
        11/7/13
    3. DemiCat DA
      DemiCat DA
      Anh Zeroco ơi...
      1. Zeroco thích bài viết này
      2. Xem các bình luận trước...
      3. Zeroco
        Zeroco
        hehehe thong thả thôi
        cứ từ từ, chuyện hay còn dài
        Giống như món ngon cuối bữa vậy
        Lúc đầu ngập trong hố vôi còn cố lội ra. H khỏi, phải làm cho hố vôi thành thiên đường >:)
        9/1/13
      4. DemiCat DA
        DemiCat DA
        Mấy hôm nay em bận không FB với 4rum được ^^, anh Zê ơi bình thường anh hay mua lense ở đâu, mà có nên mua hàng 2nd không cho nó nhẹ đô tí, em muốn mua lense tốt mà hàng zin xem ra toàn trên dưới 2 chục chai hu hu
        11/1/13
      5. Zeroco
        Zeroco
        e mua cái j mà trên dưới 20tr ghê vậy :-?
        a thì mua tùm lum hết, ko nhất thiết là new, hầu hết a chơi 2nd.
        Nguồn của a thì chỉ chia làm 2 dạng:
        - Dạng 1; 2nd trong nước, ko care ai bán. Chỉ care chất lượng và giá
        - Dạng 2: săn ở nước ngoài (thường với những con có giá trị sưu tầm hoặc ở Vn quá ít và ẹ.) nhờ bạn xách về (bạn cũng chơi ảnh nên có thể test hộ :) )
        12/1/13
    4. meoko93
      meoko93
      anh ơi, cho em hỏi, các dòng máy của Sony chất lượng ra sao hả anh? :-/ em lại chuyển sang nhắm con Sony alpha SLT- A37K rồi :((((
      1. Zeroco
        Zeroco
        Sony tương đối tốt nhưng không phù hợp với người tập chơi.
        :)
        21/12/12
      2. meoko93
        meoko93
        hợ em đã nghiên cứu dòng sony rồi :| giá lens quá xa tầm tay
        đằng nào thì em cũng mới chơi DSLR thôi nên em mua canon 600d, em thấy phù hợp cho người mới hơn :)
        21/12/12
      3. Zeroco
        Zeroco
        Nếu budgets của em vẫn ở 25tr thì a khuyên ko nên mua 600D. Nó có quá nhiều giới hạn so với tầm tiền m phải bỏ ra.
        Đặc biệt vs ng mới chơi và mới chụp. Body đầu tiên là cái body để học và vứt đi :)) ( nếu xác định chơi lâu dài) thì mua đập hộp là không đáng :)
        Nếu định mua Canon e nên suy nghĩ 50D-60D hoặc cùng lắm là 40D. quên 3 số đi :)
        21/12/12
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    Tháng 6 29