Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
Kalloween
Kalloween

Thành viên cấp 2, Nam, từ Biên Hòa

Hoạt động gần đây của Kalloween:
10/9/18
Kalloween
Hoạt động lần cuối:
10/9/18
Số bài viết:
138
Số lần "Thích" đã nhận:
446
Điểm nhận Cup:
63

Ủng hộ diễn đàn

Kalloween

Thành viên cấp 2, Nam, từ Biên Hòa

Hoạt động gần đây của Kalloween:
10/9/18
    1. mrcuong1102
      mrcuong1102
      Bạn ơi mình rất thích những hình vẽ meme middle finger của bạn, bạn có thể vẽ cho mình vài cái mới được không, cảm ơn nhé :D
    2. tatdenbatytuong
      tatdenbatytuong
      [CONTEST] Cuộc thi "Tắt đèn Bật ý tưởng 2014" là cuộc thi THIẾT KẾ ÁO PHÔNG với chủ đề “Vì một Việt Nam xanh, sạch, đẹp” được tổ chức bởi Booviroment nhằm hưởng ứng chiến dịch Giờ Trái Đất 2014 với những phần thưởng có giá trị lên đến 100.000.000 đồng dành cho những người đam mê thiết kế và hội họa!!
      Hãy dành chút thời gian của bạn để tìm hiểu và tham gia chương trình nhé: http://www.facebook.com/TatDenBatYTuong
    3. cuongnm
      cuongnm
      bạn ơi mình hâm mộ chibi nhiều lắm nhưng ko biết vẽ mình đang định tặng n.y một bức chibi mình đưa cho bạn ảnh bạn vẽ giúp mình tý đc không bạn.Cảm ơn bạn nhiều nhiều
      1. Kalloween
        Kalloween
        mình hết vẽ chibi nữa rùi bạn ui ^^ không còn thời gian để vẽ nữa - hì
        20/2/13
    4. SuMy
      SuMy
      Bạn ơi giúp mình vẽ hình Jaden Smith nghiêng đầu dùm mình dc k bạn?
    5. Lâm Ngọc Thanh
      Lâm Ngọc Thanh
      Ấy học ck mấy zạ...chung trường :)
    6. sieuquaykt
      sieuquaykt
      bạn ơi...mình muốn nhờ bạn vẽ một hình để in ly tặng quà cho người yêu đc ko bạn :D
      1. Xem các bình luận trước...
      2. sieuquaykt
        sieuquaykt
        ok ok..có sản phẩm thì post ngay :D
        23/12/12
      3. Kalloween
        Kalloween
        hú - cuối cùng ko in lên gì à :D
        3/2/13
      4. sieuquaykt
        sieuquaykt
        mình in rồi...nhưng mà mình in hình khác....do bạn gái mình thích cái hình kia hơn :D
        6/2/13
    7. Nguyễn Xuân Phong
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Cover Photo:
    https://fbcdn-sphotos-g-a.akamaihd.net/hphotos-ak-snc6/s720x720/166032_2826589123922_15565812_n.jpg