Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
Góa Vợ
Góa Vợ

Thành viên cấp 2, Nam, 32, từ Rach Gia, Vietnam

Hoạt động gần đây của Góa Vợ:
3/12/14
Góa Vợ
Hoạt động lần cuối:
3/12/14
Số bài viết:
111
Số lần "Thích" đã nhận:
89
Điểm nhận Cup:
28

Người theo dõi 1

Sinh nhật:
21/9/91 (Tuổi: 32)

Ủng hộ diễn đàn

Góa Vợ

Thành viên cấp 2, Nam, 32, từ Rach Gia, Vietnam

Hoạt động gần đây của Góa Vợ:
3/12/14
    1. loveit_vn
      loveit_vn
      cho minh xin bo 300 preset vs ban oi. bac kentnguyen1983 ko vao topic nua thi fai
      neu ban co share cho minh vao mail : loveit_vn@yahoo.com vs
      thanks
    2. tlong0709
      tlong0709
      :(( Bạn ơi... Cho mình link bộ preset của bác kentnguyen1983 với ạ . Chờ chủ thớt mãi mà chả thấy hồi âm gì cả T_T. Nếu ko phiền bạn send link vào mail giúp mình nhà. Thank :((
      Phamlongk55@gmail.com
    3. LeeFly
      LeeFly
      Bác ơi, bác cho em xin cái link dow bộ 300 preset chuẩn của bác kentnguyen1983 với ạ. em đăng kí nhận mail mãi mà bác chủ thớt bác ấy off rồi. Em thấy thông báo bác đã đc share, bác có lòng share cho em xin cái link dow với ạ ^^ em cảm ơn bác trước. Mong sớm nhận đc tin vui từ bác. Em cảm ơn :)
      1. Góa Vợ
        Góa Vợ
        Để mình xin phép chủ thớt rồi up lên MF cho anh em down luôn. Chứ gửi mail hoài vậy oải lắm. Mà bạn để lại mình cái mail nha.
        20/6/13
      2. LeeFly
        LeeFly
        à quên mất. hỳ. mail của mình là : brightst4r1@gmail.com. Thank bạn nhiều nhiều nhé :D
        20/6/13
      3. KaKaVip
        KaKaVip
        Bác cho mình với nữa. chẳng thấy bác chủ thớt gửi mail gì cả
        mail mình: haipq@ymeo.net thank bác nha
        5/7/13
    4. proA.ReaL
      proA.ReaL
      Đại ca góa vợ ơi , bạn gửi cho mình bộ preset đấy với được ko , mình đăng kí nhưng chắc nhiều quá nên bác Kent chưa share được . Mail mình là nguoihungdatviet@gmail.com . Cảm ơn bác nhé và chúc bác không những hết góa vợ mà còn có cả hậu cung
      1. Góa Vợ
        Góa Vợ
        Kết câu cuối. 5 phút sau check mail mình gửi!
        16/6/13
      2. proA.ReaL
        proA.ReaL
        Cảm ơn bác , em nhận đc rồi :d
        17/6/13
    5. sonku113vn
      sonku113vn
      bạn ơi bạn được share bộ 300 preset của bác kentnguyen1983 rồi đúng ko? bạn vui lòng gửi qua mail cho mình vs nhé, tks bạn trc :) mail: sonku113@gmail.com
      1. Góa Vợ
        Góa Vợ
        Ok bạn, nhưng theo mình thì ko đủ 300 đâu.
        10/6/13
      2. sonku113vn
        sonku113vn
        uki tks bạn :) bao nhiu cũng đc :D
        11/6/13
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    21/9/91 (Tuổi: 32)