Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
huysony
huysony

Thành viên cấp 1, Nữ, từ Mặt trăng

Status: ღ Nơi kết thúc 1 tình bạn... là nơi ta bắt đầu 1 tình yêu..Và nơi ta kết thúc 1 tình yêu... là nơi ta trở thành... Người lạ ! - 8/8/13

Hoạt động gần đây của huysony:
5/2/21
huysony
Hoạt động lần cuối:
5/2/21
Số bài viết:
82
Số lần "Thích" đã nhận:
71
Điểm nhận Cup:
18
Sinh nhật:
Tháng 7 4
Nghề nghiệp:
Designer

Ủng hộ diễn đàn

huysony

Thành viên cấp 1, Nữ, từ Mặt trăng

ღ Nơi kết thúc 1 tình bạn... là nơi ta bắt đầu 1 tình yêu..Và nơi ta kết thúc 1 tình yêu... là nơi ta trở thành... Người lạ ! 8/8/13

Hoạt động gần đây của huysony:
5/2/21
    1. huysony
      huysony
      ღ Nơi kết thúc 1 tình bạn... là nơi ta bắt đầu 1 tình yêu..Và nơi ta kết thúc 1 tình yêu... là nơi ta trở thành... Người lạ !
    2. sơri
      sơri
      anh huysony ơi, anh huy có thể cho em xin mail anh được không a? em xem hình anh Photoshop thấy thích quá, muôn nhờ anh làm giúp em 1 tấm được không anh?em up lên media mãi không lấy được cái link nên đinh gửi qua mail anh. nhờ anh sửa giúp em mỗi màu da sao cho trắng lên chút thôi. hihi. cảm ơn anh nhiều nhé.
      1. huysony thích bài viết này
      2. huysony
        huysony
        huy_sony@yahoo.com
        20/10/13
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    Tháng 7 4
    Nghề nghiệp:
    Designer