Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chỉnh sửa khuôn mặt

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nguyentungbk, 21/3/13.

Lượt xem: 3,094

1. nguyentungbk Thành viên cấp 1

Các bạn cho mình hỏi cách chỉnh sửa khuôn mặt trong photoshop cs 5 , mình muốn chỉnh mặt vuông thành mặt trái xoan , mình cảm ơn nhiều

...
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

Côgn cụ Ly quý fi nhé
    => Filer => Liquifi
    nguyentungbk thích bài viết này
  3. Nhoxtete

Nhoxtete Thành viên cấp 2

dủng liquifi,nút tắt ctrl+shift +x, nhớ mang máng thế. Cái bàn tay là chỉnh, cái hình nhỏ nhỏ có 4 góc thu vào là thu nhỏ, hình phình to là phóng to ra(cứ vào nhìn là biết, ko thì nghịch bừa đi :))). Nhớ chú ý chỉnh size của từng công cụ để chỉnh mặt, chỉnh cẩn thận vì ko có history đâu.
    Và điều cuối, điều quan trọng nhất, mấy cái này bạn lên search google là ra ngay, tại sao phải lập hẳn 1 cái topic thế này? :(
  4. Hostingervn

Hostingervn Banned

Phím tắt ctrl+shift +x,
  5. nguyentungbk

nguyentungbk Thành viên cấp 1

hixx nhin van rat chi la ao :D, muon duong net no khong qua ro rang thi minh chinh brush density hay pressure ha moi nguoi

Ủng hộ diễn đàn