Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi cờ rắc AE CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Thanhh Hưngg, 13/7/17.

Lượt xem: 4,181

1. Thanhh Hưngg Mới đăng kí

S mình đã làm đúng với các bước cài đặt của cờ rắc CS6 r mà nó vẫn hiện trail 30 ngày v

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bạn làm đúng là làm đúng như bước nào? Nêu ra mình xem nào!?
  3. Thanhh Hưngg

Thanhh Hưngg Mới đăng kí

1. Bắt đầu cài bằng việc chạy file "AfterEffects_11_LS7.exe"
    trong folder "Setup"
    2. Chọn "TRY" install. (quan trọng)
    3. Chọn ngôn ngữ. (nhớ chọn Tiếng Anh, chọn bậy là ko đổi được đâu, mà hình như nó để mặc định là English (UK) luôn rồi)
    4. Sau khi cài xong ko chạy chương trình ngay, chọn CLOSE.
    5. Copy file "amtlib.dll" trong phần cờ rắc (nhớ chọn 64 bit nha) và paste nó vào nơi cài đặt (thường là C:\Program Files\Adobe\Adobe After Effects CS4\Support Files) nhớ đổi tên file amtlib.dll có sẵn để đề phòng bất trắc
    - Các bước này nè
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Thanhh Hưngg
    1. Bạn có thể cài đặt thông qua Install thay vì Try
    2. Bạn đã ngắt kết nối internet? Đã thêm IP vào file host và công cụ cờ rắc phiên bản bao nhiêu? Tên gì?
    Hà Bơ thích bài viết này
  5. Thanhh Hưngg

Thanhh Hưngg Mới đăng kí

Mình không hiểu lắm về số 2 bạn nói vì không thấy trên các bước kia, help me :(
  6. doanfd

doanfd Mới đăng kí

cs 6 cr@ck dễ mà bác, 1 file dll là xong :D

Ủng hộ diễn đàn