Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin file cờ rắc adobe photoshop cs6 CC

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Duc Ton Luu, 11/8/13.

Lượt xem: 6,935

1. Duc Ton Luu Thành viên cấp 1

Xin chào các bác, em mới dow đc pts cs6 CC về mà ko có file cờ rắc bác nào có bản cờ rắc cho em xin cái link :D. Ak em dùng bản 32bit nhé
    _Thanks All_

...
  2. kaio641

kaio641 Thành viên cấp 1

3. Duc Ton Luu

Duc Ton Luu Thành viên cấp 1

kaio641 Cám ơn bạn về chia sẻ trên, nhưng mình cần cờ rắc của bản CC cơ ko phải bản này, bạn đọc kĩ topic dùm mình, mình cũng đã lên google rồi nhưng toàn là bản Extended nên mình mới lên đây, chứ mình cũng đâu có thích phải ngồi chờ cả ngày chỉ để đc click vào cái link của bạn ^^!
  4. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Đã Photoshop CS6 thì làm gì có CC :|
    CC là CC mà CS6 là CS6 chứ :|
  5. Duc Ton Luu

Fly Nguyễn um mình ko dõ lắm nên viết nhầm bạn ak :)
  6. Duc Ton Luu

7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Trong này mỗi a Fly Nguyễn nhận ra cái sai của thớt, còn lại tất cả không hề biết :))
    betrieuFly Nguyễn thích bài viết này.
  8. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

Photoshop CS6 CC ^:)^
  9. pham vu

pham vu Mới đăng kí

có em nữa, em cũng nhận ra nhg tham gia hơi muộn.
    bác nào có file sờ nách của adobe cc mới cho em xin với nhá, em google mà ko tim đc.
    aaaaaaaaaaaaaa. tìm thấy roài
    http://file.sinhvienit.net/b3d90e1f
    nhg là của x86 và x64
    ko biết có đc ko

Ủng hộ diễn đàn