Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

“Let’s share. Let’s shine” cuộc thi ảnh và bài cảm nhận khá thú vị từ Mercedes-Benz

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi hena_pro, 20/8/13.

Lượt xem: 2,370

1. hena_pro Banned

Hiện tại, Mercedes-Benz Việt Nam đang tổ chức cuộc thi về nhiếp ảnh và bài cảm nhận mang tên “Shining Moment”. Em post các thông tin lên đây cho các bác xem qua và tham gia nhé. Bác nào nhà có xe hơi, mà xe hơi của Mercedes thì quá là lợi thế rồi ^^.

Nội dung thể lệ.
    http://bit.ly/Mercedes-BenzVN

...
    b0yHN_96 thích bài viết này
  2. red_fox

red_fox Banned

mình thi ảnh có bắt buộc phải viết bài cảm nhận không bạn, mà nộp bài thi bằng cách nào?
  3. sunny_mac

sunny_mac Banned

nộp online trên fanpage đó bạn, phần thưởng hấp dẫn ghê, coi bộ cũng khá là chất nhưng thi hơi bị nhiều vòng ==! :*
  4. hena_pro

hena_pro Banned

sunny_mac: Cuộc thi "Shining Moment" chỉ có 2 vòng là "Vòng thi chia sẻ" và "Vòng thi gắn kết" thôi, vậy mà nhiều vòng gì >"<!
  5. tran_phat_12

tran_phat_12 Mới đăng kí

Vòng thi tỏa sáng có Cần chụp cùng xe mer ko vậy?
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

seeding ngu

Ủng hộ diễn đàn