Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

1 chút cảnh rừng rú

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi judash137, 17/5/14.

Lượt xem: 1,953

1. judash137 Thành viên cấp 1

Thời tiết siêu nóng bức tạo cảm hứng cho mình vẽ bức này. Ăn mặc thoáng mát tắm suối vào thời điểm này thì sướng không gì bằng:

...
    khanhdu1994idsharinegan thích bài viết này.
  2. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Đen thuế :))

@@ Cái Background :O bạn vẽ mất bao lâu vậy???
    Itachi_AceUzumaki Minato thích bài viết này.
  3. Uzumaki Minato

Uzumaki Minato Mới đăng kí

Có Tut cái background không thớt :D
  4. judash137

judash137 Thành viên cấp 1

Background mình dùng thư viện brush chuyên để vẽ rừng rú do mình sưu tầm và nhặt nhạnh đc (vẽ cây bụi, cây to, rêu mốc, dương sỉ vv...vv tầm). Còn về tut thì cần gì, cái nền có 3 layer theo thứ tự từ trên xuống dưới (Không tính mấy cây lau sậy và cỏ)
    - Trên cùng là sương mù màu vàng nhạt
    - Giữa là Layer cây màu đen vẽ bằng brush
    - Dưới cùng là layer xa nhất cũng là sương mù nhưng mà màu xanh nhạt
  5. Từ Triều Châu

Từ Triều Châu Thành viên cấp 1

judash137 Share thư viện đó được không bạn..:)
    Bản vẻ tuyệt đẹp lun!
  6. judash137

judash137 Thành viên cấp 1

Thư viện cây mình dùng cho bức này là đây. Mọi người cứ nghĩ là có bút đẹp thì vẽ tốt là chuyện đơn giản, nhưng vấn đề không nằm ở công cụ tốt mà là ở chỗ có biết cách dùng hay ko thôi. Brush của mình cũng chả có gì là đẹp cho lắm: http://www.filedropper.com/tree_2
  7. Từ Triều Châu

Từ Triều Châu Thành viên cấp 1

judash137 Thank Bạn!!!...
    Một bức vẽ đẹp gồm cả cây cọ tốt và đôi tay của người họa sĩ mà bạn!!

Ủng hộ diễn đàn