Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[19+] Sexy stock photos - Cô chủ và bé người làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Kho ảnh stock' được đăng bởi mai van tuan, 9/4/16.

Lượt xem: 149,391

1. upmitom

upmitom Mới đăng kí

2. linkerpt

linkerpt Mới đăng kí

3. mai van tuan

mai van tuan Thành viên cấp 2

Gurl ^^ mọi vấn đề đều có 2 mặt . quan trọng là cách chúng ta tiếp nhận vấn đề - người làm nghệ thuật thường phải tiếp xúc với sex khá nhiều, nếu không có cái nhìn đúng đắn thì không theo được con đường nghệ thuật rồi :). đương nhiên có nhiều người lợi dụng để thoả mãn ham mún của bản thân, nhưng theo mình nhu cầu bản năng không quyết định tới bản chất vs tính cách của con người:D
    - vd: người nhật thoáng về sex nhưng tính cách và hành xử của họ thật tuyệt!
  4. ghostevill

ghostevill Thành viên cấp 1

Làm sao để vào được ngôi nhà này nhỉ :3 =P~
  5. daubu

daubu Mới đăng kí

các bé cứ zay sao a sống nổi :(
  6. Phạm Đức Trung

Phạm Đức Trung Mới đăng kí

7. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

@maivantuan: ảnh này ko phải ảnh nghệ thuật. Ảnh khiêu dâm nhé.
    Tìm hiểu lại thế nào là "nghệ thuật" rồi bàn tiếp.
    Toàn mấy bố vào xin ảnh full size về lấp ổ cứng quay tay chủ yếu.
  8. mai van tuan

Gurl mình đâu có nhớ là nói câu nào " đây là ảnh nghệ thuật" . ngay cả tiêu đề mình cũng ghi là SEXY stock. bạn đọc tiêu đề rồi vô tức là bạn phải hiểu được ảnh này mang nội dung gì ( SEXY photos chứ ko phải ART photos) Thiết nghĩ bạn tiêu cực với vấn đề một cách hơi quá lên phản ứng có phần áp đặt. ( vào topic 19+ bảo ảnh không phù hợp với trẻ con) :D
    - còn nữa nghệ thuật nó khá rộng lên mình không hiểu hết được lên mình cũng không bàn dc với bạn r
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/4/16
  9. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Diễn đàn đồ họa thì liên quan đến "nghệ thuật" mới nên post chứ bạn? đâu phải JAV mà post? mấy stock này cũng chả phục vụ cái mục đích thiết kế nào mà share cho anh em :)) mình thấy kỳ lạ là càng ngày càng nhiều topic ntn mọc lên như nấm, share stock :)) nên có mục mới là "ảnh giải trí cho anh em sau những giờ làm việc mệt mỏi" thì hợp lý hơn :))
  10. mai van tuan

Gurl quan điểm cá nhân mỗi người khác nhau. có một câu nói thế này " một người nói tôi không tin, hai người nói tôi vẫn chưa tin .. Nhưng cả trăm, nghìn người nói thì tôi lên xem lại bản thân" :D .( trong chủ đề này bạn là thiểu số)
    - với bạn ảnh này chẳng để làm gì , mục đích ra sao nhưng với nhiều người thì khác.(cái này mình không kiểm soát). Nếu bạn mún đánh giá khách quan thì ảnh này được chụp từ một nhiếp ảnh giỏi được nhiều người công nhận.
    - với mình thì khiêu dâm hay Jav cũng là nghệ thuật . chỉ là nó dễ bị lạm dụng hơn những thứ khác thôi. :D
  11. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Nghiêm túc nhé. Ảnh này mình bảo JAV vì mẫu là nc ngoài. Ảnh 18+ nhưng là ng VIỆT chụp và post lên đây nó đc công nhận theo cách khác. Còn mấy kiểu 18+ ntn pots lên thì đích thị là ảnh khiêu dâm cho mấy bố quay tay, lauxanh đọt iu ét verson2 (để ý xem hầu như toàn mấy bố nick mới đăng ký :))).
    Khỏi bàn cãi đi. ^^ cách đặt tiêu đề đã gây hứng thú cho các chú rồi ấy chứ, đúng là verson2 :))
  12. TungfLee

TungfLee Thành viên cấp 2

Cô giáo thảo
  13. wangsaker

wangsaker Thành viên cấp 1

xịt cả máu mũi... và nhiều thứ khác nữa :(
  14. thanhdung92

thanhdung92 Banned

phim thái
  15. dattientn

dattientn Mới đăng kí

Có cả clip của em này luôn :v Stock sặc mùi liên xô chống mỹ :))
  16. LONGRP

LONGRP Thành viên cấp 1

17. mai van tuan

- Đôi khi chẳng mún tranh cãi Bởi sự khác biệt không nằm ở VẤN ĐỀ mà là sự khác nhau của NHẬN THỨC.
  18. catlonely

catlonely Mới đăng kí

Ai thích thì xem , không thích thi thôi chứ làm gì căng thẳng thế!!!! kiểu như mấy cái ảnh nude bảo vệ môi trường, bảo vệ động vật các kiểu cũng thế! Tùy người xem thôi! Cho mình xin link đê:D
  19. mcdat

mcdat Mới đăng kí

20. KiwiBaoQuynh2015

KiwiBaoQuynh2015 Thành viên cấp 1

úp hóng ngày lên 100 cmt 100 like :)
    mai van tuan thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn