Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

21 dấu hiệu cho thấy bạn chính là một FH

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi CaoChiNhan, 5/11/13.

Lượt xem: 3,135

1. CaoChiNhan FA Minh Chủ

Đói, đói, đói, lúc nào bạn cũng trong tình trạng thèm ăn. Nếu FA là Forever Alone thì FH chính là Forever Hungry!

1. Chả có cái khái niệm nào gọi là “giờ ăn” ở đây hết
    2. Tiếng dạ dày “biểu tình” có thể coi là bản OST của thước phim cuộc sống của chính bạn.
    3. Bạn luôn luôn đưa lý do ngụy biện cho việc thỏa mãn cơn đói của mình.
    4. Ý nghĩ đầu tiên hiện ra trong đầu bạn khi thức dậy hoàn toàn không phải là “Hôm nay ngoài kia sẽ có gì xảy ra nhỉ” mà là “Sáng nay ăn gì?”
    5. Khi bắt đầu bước vào giờ làm việc, bạn liên tục nhấm nháy với đồng nghiệp, chủ yếu chỉ để hỏi trưa nay sẽ đi ăn cái gì.
    6. Bạn trở nên cáu bẳn khi phải đi quá lâu mà chả được ghé ăn cái gì.
    7. Khi phục vụ bàn hỏi bạn sẽ dùng gì để khai vị, súp hay salad, câu trả lời luôn là: Cả hai!
    8. Đến khi có được đồ ăn, bạn tỏ ra như thể chưa bao giờ được ăn trong cả cuộc đời rồi.
    9. Khi được hỏi về khát vọng muốn đi đâu, tâm trí bạn hiện ra luôn luôn chỉ một địa chỉ: Nhà bếp
    10. Bạn tham dự rất nhiều cuộc họp, gặp mặt, chỉ bởi ở đó họ có thức ăn ngon và miễn phí.
    11. Những người ở tuổi bạn vẫn còn đang vật lộn để khám phá bản thân mình thì bạn vẫn cứ đau đáu một nỗi niềm, rằng trong tủ lạnh còn cái gì ăn không…
    12. Lâu lâu bạn cảm thấy như mình không đủ khả năng để nạp thức ăn bằng phương pháp vật lý so với nhu cầu của cái dạ dày…
    13. ...nhưng không có nghĩa là bạn không thử một lần!
    14. Bạn cần ăn để ổn định tâm lý!
    15. Bạn xem xét việc đút lót cho chính quyền để hợp pháp hóa hôn nhân với đồ ăn.
    16. Đôi lúc sự đói nó gần như là thứ duy nhất có thật trong cuộc đời bạn
    17. Chả có cái cảm giác nào tuyệt hơn là phục vụ được cho sự đói đúng thứ mà nó cần!
    18. Bạn có thói ăn rất là xấu, cụ tỉ là ăn trên giường..
    19. Và hoàn toàn không ngần ngại việc trộm đồ ăn để thỏa mãn bản thân
    20. Bởi rằng, đói gần như là bản năng cơ bản nhất của con người
    21. Vì thế nên, thay vì làm một FA, bạn có xu hướng trở thành 1 FH!
    :))(Kenh14.vn) ​

...
    mgr, Cáo ĐiênPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Friday13th

Friday13th Mới đăng kí

Em đang FA nhưng đến ăn sáng còn éo có tiền,muốn mắc FH lắm nhưng không đc :))
    CaoChiNhan thích bài viết này
  3. Phan Tuấn

Phan Tuấn Thành viên cấp 1

sao cái nào cũng dính zậy trời.... :|
  4. mgr

mgr Cựu quản trị

Mình thì ngược lại, ko thích ăn vì thấy ăn uống vừa tốn thời gian lại mất công :3
  5. Furin

Furin Thành viên cấp 3

I Love Food :">
  6. jinbewon

jinbewon Thành viên cấp 2

Trùng hợp quá đi ở dưới có quảng cáo Hot Deal ăn uống kìa :v

Ủng hộ diễn đàn