Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

3 bài gần đây của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi nokia6670, 20/4/13.

Lượt xem: 3,202

1. nokia6670 Thành viên cấp 2

mình mới tậu tablet nên quẩy nhiệt tình ^^!
    sau khi update thêm 2 tác phẩm này mình đã bị "đuổi việc" :)) bạn nào có công việc gì giới thiệu mình với

...
  2. hiulatui

hiulatui Thành viên cấp 2

Đỉnh quá :x
    Cho hỏi pic 1, chất liệu khi hoàn thiện là bác add texture hay là vẽ vậy??? @-)
    Filbert Huynh thích bài viết này
  3. nokia6670

nokia6670 Thành viên cấp 2

mình tạo brush riêng từng chất liệu rồi phủ lên thôi bạn :D
  4. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Cho m hỏi là bạn tự học hay học ở đâu thế? M k có đkiện đi học nên đang muốn tìm người giúp đỡ học Digital Painting xD
  5. nokia6670

mình học cách phác hình của ông anh, còn chất liệu... đều là tự học :) bạn học trường nào ?
  6. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

M đang học CĐ sư phạm :v Còn vẽ thì đang tập vẽ tượng ( bạn trai chỉ chút chút) Nhìn chung là cũng thuộc dạng tự học ^_^
    nokia6670 thích bài viết này
  7. nokia6670

:) mình thấy tự học thì theo kiểu" mua dần thấm lâu" toàn xem youtube... mất nhiều thời gian. Tốt nhất nên tìm thầy chuẩn chuẩn 1 chút rồi học :) sẽ nhanh hơn rất nhiều và đi đúng hướng, nếu bạn có ý định kiếm tiền bằng nghề này :(
    Ngọc Prinny thích bài viết này
  8. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Haiz. Thật ra thì cũng đang cố kiếm ít kinh phí đi học cơ mà nặng quá. Cày mãi k tới -_- Anw bạn thấy clip nào hay thì share m với nhé ^_^ Fb bạn là gì? Nhân tiện add luôn có gì thỉnh giáo :D
  9. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Vẽ bằng chuột hả bạn??
  10. tamcon

tamcon Thành viên cấp 1

có cái vẽ ngũ quan khó nhất thì b cho hoàn thành ở bước 1 luôn chả cho a e học tập zề :(
  11. Quynhlb

Quynhlb Thành viên cấp 2

Bác vẽ chất ghê, thích #3 vãi
    Bác học mỹ thuật à, dựng hình cứng phết. :))
  12. nokia6670

mình vẽ bằng bamboo
  13. nokia6670

mình vẽ theo hứng thích chỗ nào là quẩy chõ đó trc :))
  14. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

hình cuối dễ thương quá, bạn vẽ quá đẹp ;;)
  15. nokia6670

sau khi update thêm 2 tác phẩm này mình đã bị "đuổi việc" :)) bạn nào có công việc gì giới thiệu mình với
  16. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

đẹp ghê :D
    bác vẽ động vật đẹp thật
    nhìn cũng muốn thử mà trình gà ..

Ủng hộ diễn đàn