Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

A lonely girl

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi nikodead, 12/9/14.

Lượt xem: 2,412

1. nikodead Mới đăng kí

Sở thích chụp indoor cuối cùng cũng thành hiện thực sau bao lời mời bị từ chối thậm chi còn bị văng #$&^@*#^

Nhưng không sao, đã quyết là phải làm được.

Ảnh được chụp bằng máy quay phim chuyên dụng Sony Nex-FS700 và phần mềm chỉnh sửa là After Effects, mình là dân làm phim, chụp ảnh là phụ nên có gì anh em gạch đá thoải mái, chụp không phải sở trường của mình, có gì còn học hỏi kinh nghiệm :))

Mong được các anh em trong này có ai quen mẫu thì giới thiệu cho mình :)) Cảm ơn trước :))

P/s: Do mẫu ngại nên mình cũng chỉ xin up được 2 tấm, thật ra cả bộ là 20 tấm :))

...
    Hà Duy Phương thích bài viết này
  2. Hà Duy Phương

Hà Duy Phương Thành viên cấp 2

Mất hứng :)) xin full 20 đê chủ top =))
  3. Shane Norwood

Shane Norwood Mới đăng kí

mình thấy theard phải up đủ 20 pics thì mới nhận xét đc :))
  4. nikodead

nikodead Mới đăng kí

mình tôn trọng ý kiến của mẫu nên ko public được, nhưng các bác thấy ít nhất thì thế nào :))

Ủng hộ diễn đàn