Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[AE] InstaGrade - Chỉnh màu video theo phong cách Instagram

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi MidsideElite, 24/1/15.

Lượt xem: 3,231

1. MidsideElite Thành viên cấp 2

Hôm nay mình giới thiệu các bạn một bộ Project/Color khá đẹp mang phong cách Instagram trên AE, thích hợp cho ai làm MV, phim...

Đây là Demo do mình làm thử

• Các bạn chỉ việc down về trong đó có 2 Project là 720p và 1080p ai thích dùng kích thước nào thì dùng.
    • Sau khi mở Project lên các bạn
    • Xem các mô tả ở dưới của mình để hiểu hơn

• Ngoài ra trong bộ này còn có chức năng thêm Patterns kẻ xọc vào video, các bạn có thể tham khảo thêm ở video hướng dẫn bằng tiếng anh dưới đây
    • Chúc các bạn thành công

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/1/15
    LongKenj, Crz, khicon_92 người khác thích bài viết này.
  2. toidauxoan

toidauxoan Thành viên cấp 1

Đẹp quá. Cảm ơn bạn nhiều nhé :)))~
  3. Phạm Khánh Duy

Phạm Khánh Duy Thành viên cấp 2

Rất đẹp, nhưng mình nghĩ dựng phim thi ít ai dùng AE, chủ yếu dùng Premiere thôi nên nếu bạn chuyển qua đó làm thì sẽ hữu dụng hơn :)
    Mà cho hỏi bài nhạc trong clip là gì vậy, nge hay quá :3
    MidsideElite thích bài viết này
  4. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Phạm Khánh Duy thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn