Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai biết về Blogspot vô giúp mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi quymai, 3/1/17.

Lượt xem: 5,100

1. quymai Thành viên cấp 1

Mình có cái web, sử dụng trên PC thì ổn cả không có vấn đề j, nhưng mà khi lên bằng điện thoại bấm vào label trên menu thì nó không có hiện bài viết trong label đó,nó thông báo không có bài viết.
    Ai có thể cho mình biết thế là bị lỗi gì không, nếu được thì chỉ mình cách sửa với
    Mình cảm ơn ak

Link web : blogstory1st.blogspot.com

...
  2. quangpro1610

quangpro1610 Thành viên cấp 2

Mình test thử thì thấy vẫn bình thường mà bạn.
  3. quymai

quymai Thành viên cấp 1

quangpro1610 test trên đt ấy bạn,bạn click vào menu ,mấy cái label nó k có bài viết mà
  4. quangpro1610

quangpro1610 Thành viên cấp 2

Mình hiểu rồi, do blog bạn khi ở chế độ mobile, cái menu của bạn là loại menu hiển thị đa cấp ( dropdown menu), mà bạn vẫn thiết kết như kiểu trên trên PC thì trên trình duyệt mobile nó ko xổ xuống được, để làm menu chạy được trên mobile, bạn phải tìm hiểu về cách responsive menu cho web của bạn thì mới được.

Giống như ở Blog mình, khi hiển thị trên PC là 1 kiểu menu khác và khi hiển thị trên Mobile là 1 kiểu menu khác :D
    Trên PC

Trên Mobile
  5. quymai

quymai Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn nhé

Ủng hộ diễn đàn