Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai giúp mình thiết kế lại bai bì nilon này với ak.minh đang cân gấp má không biêt làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi sokhanh, 26/8/14.

Lượt xem: 5,538

1. sokhanh Banned

các bạn sang tạo giúp minh 2 mặt trước va sau sao cho nhìn thấy sản phẩm chè bên trong.còn logo chữ và viền dể mình tư thêm vào.sáng tạo nền cho đặc biệt chút.neu duoc cho minh xin file tk vao mail vudoanhd.91@gmail.com. cảm ơn rất nhiều. mihf đang cần gấp

...
  2. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

giúp hả =)) nghề này đã rẻ rồi mà còn giúp free nữa thì cạp đất mà ăn à =))
    xl mình nói thắng \m/
    Chất PC, Cái Bô TrôllNguyenHuuHuy13 thích bài viết này.
  3. sokhanh

sokhanh Banned

sao không pót được ảnh lên vạy nhỉ
  4. sokhanh

sokhanh Banned

mình sinh viên nghèo mà bạn.bạn lên ý tưởng giúp mình cũng được.thank
  5. sokhanh

sokhanh Banned

6. sokhanh

sokhanh Banned

ai giúp mình với.thank nhiu.xem 2 mặt trước và sau thế nào để nhìn thấy chè bên trong nhiều.cả nền làm thế nào cho đẹp.mình mới học 3 tháng
  7. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

-_- Thiết kế bao bì thương mại mà bảo làm giùm -_-
  8. KaraValigia

KaraValigia Thành viên cấp 1

Chào bạn !
    Bao bì được thiết kế tốt là yếu tố quan trọng để đưa khách hàng đến với mình.
    Riêng tôi nhìn vào bao bì này, nói thật là quá tệ, từ logo cho đến màu sắc.
    Nếu là 1 doanh nghiệp thông minh thì sẽ đầu tư hơn vào khâu này.
    Còn về chuyện nhờ vả như bạn ở trên đã nói, khôg có gì là miễn phí đâu bạn ơi.
    Bạn nên xem lại đi nhé.
    Thân !
    thoaihuong, Cái Bô TrôllHuy-Le thích bài viết này.
  9. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

chào xênh dziên.[​IMG]
    Cái Bô Trôll thích bài viết này
  10. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

11. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Làm thế này bảo ae giúp free à? có lẽ hóng dài đấy
  12. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Ý bạn là xin 1 dao bế dạng nhìn độc lạ tý chứ gì để lộ ra phần chè bên trong à. Rỗi tối mình sẽ giúp cho bạn 1 bản dao chuẩn luôn. còn phần màu tệ mà quê quá. bố cục cũng chưa ổn. Nên dùng màu xanh thì dễ bố cục, nhìn tổng thể nó cân đối và có vẽ thiết kế nhìn sạch hơn.
    Lúc xuất ra JPG nhớ để RGB up lên sẽ không bị lệch màu nhìn bạn chắc là để CMYK rồi
  13. sokhanh

sokhanh Banned

thank bạn gia kiệt nhé.mình mới học 3 tháng.cach sử dụng còn chưa thạo lắm. bạn làm giúp mình nha.tất cả lôgo và chữ để mình tự thêm vào
  14. sokhanh

sokhanh Banned

kiểu dáng và kick thước để nguyên nha. đây là túi nilon
  15. Gia Kiệt

à giờ mới đọc lại túi ni lông chứ không phải dạng hộp à. mình làm bên in ấn chứ không phải bao bì. mình tạo hình thôi chứ phần dao hay nhiệt gấp túi chính sác như thế nào mình không nắm được đâu. Lúc mà ra sản phẩm thật sai đúng lại mệt ra đấy để tag thằng cu em nó hay làm bao bì nó giúp cho này. Bạn Cho luôn kích thước chuẩn nhé
  16. Gia Kiệt

Ví dụ như nếu là hộp giấy thì mình sẽ làm cho bạn 1 bộ dao chính xác được nhưng túi ni lông mình không hiểu công nghệ sản xuất nó như thế nào cả. Có gì inbox nhé
  17. lenm

lenm Thành viên cấp 4

thế đến lúc nhận lương có ai nhận thay thím không ??? em nói vui thế thôi chứ thím làm tệ thật =))
  18. Gia Kiệt

Có cả vụ lương nữa sao. chắc bạn này mới đi làm rồi. Lúc học xong với lúc ra đi làm nó khác nhau lắm thôi cố lên. anh em giúp bạn ấy tý cho có kinh nghiệm
  19. lenm

lenm Thành viên cấp 4

mà bác Gia Kiệt lâu lắm mới thấy lên nhé, dạo này có vẻ chăm chút gia đình hay sao ấy nhể
  20. Gia Kiệt

Đợt này em đâm đâm đầu vào game bỏ bê công việc mà. đang bảo trì nên chém gió tý. Bác lenm kèo nào cũng thấy có mặt chắc có vẻ đợt này khấm khá. đợt nào ra hà nội bác nhớ mời em nhậu bữa

Ủng hộ diễn đàn