Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai học toeic và đã thi qua trên 600đ giúp mình với...:)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi phuonganh12, 12/3/15.

Lượt xem: 1,752

1. phuonganh12 Banned

Tớ đang học kiến trúc ở sài gòn. Mà mình học tiếng anh với toeic dở lắm. Ai chỉ cho mình cách học, nơi học tốt và hiệu quả để mình thi có bằng toeic với... Cám ơn nhiều ạ.

...
  2. phuonganh12

phuonganh12 Banned

Bạn muốn học tiếng anh tốt thì phải có vốn từ vựng, biết cách nói tiếng anh cơ bản và ngữ pháp. Mình cũng như bạn, cũng yếu tiếng anh mà còn lười học. Mình đang học ở lớp của cô Ngân ở Phú Nhuận là lớp cơ bản, cô dạy rất tốt, hiệu quả và rất dể hiểu. Nếu vững là mình lên lớp cao hơn luyện thi. Thấy cải thiện rất nhiều về tiếng anh. Có 2 cơ sở ở Quận 10 nữa thì phải, bạn theo dỏi fb để đăng ký nha: (đã xóa nội dung PR)
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Seeding mà cũng ngu nữa? Tạo 2 nick để seeding cuối cùng chỉ dùng 1 nick tự sướng @@

Ủng hộ diễn đàn