Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai phục hồi giùm ảnh này với. Thanks nhiều

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Thành Tấn, 21/8/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,106

1. Thành Tấn Thành viên cấp 1

...
  2. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

Cái này khó. Pro mới làm được thoai
  3. rongtihon

rongtihon Thành viên cấp 1

Chơi khó nhao chi vậy :)) ?!
    Cái này bạn đem ra tiệm phục hồi ảnh cũ chừng 100k thôi là xong... mang lên đây chi =))) ?!
  4. sillydragon_psd

sillydragon_psd Thành viên cấp 2

Thành Tấn thích bài viết này
  5. Thành Tấn

Thành Tấn Thành viên cấp 1

Bởi khó mới nhờ các bác chứ dễ thì mình làm lun cho rùi
  6. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Tấm ảnh này của bạn vẫn có thể làm được nhưng chỉ là khắc phục phần nào và cho dù bạn mang ra tiệm thì họ cũng chỉ khắc phục tới mức nhất định thôi, như bạn biết bỏ thời gian làm cho tấm này là vô cùng nhiều. Tôi muốn biết bức này với bạn có ảnh hưởng gì. Tôi không muốn bỏ công sức ra làm cho 1 bức ảnh vô nghĩa trong khi còn rất nhiều bạn cần sự giúp đỡ.
    Thành Tấnilusm85237 thích bài viết này.
  7. Thành Tấn

Mình cần lắm, mod giúp giùm đi
  8. Hưng Trần Văn

Thực sự là ca này đốt quá nhiều thời gian, tôi vẫn sẽ giúp nhưng không hứa thời gian cụ thể vì hiện tại vẫn còn đang vướng rất nhiều bài của các thành viên khác, không thể vì 1 bài của bạn mà bỏ hết các bài khác được. Bức này bị mất hết chi tiết cái bàn và cánh tay phải không thể phục hồi lại được vì thế chỉ có thể giảm phần nào thiệt hại mà thôi.
    Bạn chịu khó tham gia diễn đàn thường xuyên khi nào có tôi sẽ tự đăng lên, nếu bạn không đợi được xin hãy báo 1 tiếng để tôi còn dành thời gian cho những bạn khác.
  9. Thành Tấn

Chỉ cần khôi phục chỗ khuôn mặt là đc ak
  10. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

Ca này khó đấy. Ngồi miết cả ngày @@. Mặt ko rõ nữa. Nên nếu chỉnh thì không biết có đúng với mặt người thật ko.
  11. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Ca này khó đẻ rồi.....
  12. Thành Tấn

chỉ cần khôi phục từ cổ trở lên thui bạn
  13. Hưng Trần Văn

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn