Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh bìa đẹp, Chiêm ngưỡng tên báo tường ý nghĩa ngày 20-11

Chủ đề thuộc danh mục 'Ảnh đẹp - nghệ thuật' được đăng bởi trankhoavna, 3/11/14.

Lượt xem: 14,107

1. trankhoavna Banned

Ảnh bìa đẹp, Chiêm ngưỡng tên báo tường ý nghĩa ngày 20-11. Nếu các bạn còn đang trong độ tuổi cắp sách đến trường thì những ảnh bìa về tên báo tường lắng đọng và ý nghĩa này sẽ là một trong những tên bài hay để bạn gửi gắm lòng biết ơn sâu sắc đến các thầy cô giáo kính yêu của mình nhé. Và đừng quên chọn cho tờ báo tường của lớp mình cái tên độc đáo nhất như những ảnh bìa dưới đây nhé.

...
  2. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Nhớ ngày xưa mỗi em làm trên 1 tờ giấy rồi sau đó cô giáo chọn cái nào đẹp, thơ hay dán lên 1 tờ giấy lớn, rồi đi chấm điểm giữa các lớp.

Ủng hộ diễn đàn