Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Áo dài Việt Nam

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Cường Sony, 3/8/15.

Lượt xem: 4,553

1. Cường Sony Banned

...
    Luffy Mũ Rơm thích bài viết này
  2. SAOITVD

SAOITVD Thành viên cấp 1

ảnh trong được đấy bác
    Cường Sony thích bài viết này
  3. Cường Sony

Cường Sony Banned

4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

mình xin đc nhận xét thật nhé :) hơi mất lòng
    Không biết bạn dùng plugin hay làm thủ công da , mà quên ko lấy lại tóc , tóc bị bết hết , nhìn da mod bạn cũng làm quá đà , trông như tranh sơn mài vậy :-?
    và những pic này bạn lấy nét vào đâu vậy :D
    tlxm5y7.jpg aMvx9Rm.jpg
    :D
    vì thấy bạn chụp album mày cũng ko tốn ít công vậy mình nhận xét cũng mong sau này bạn có những tác phẩm đẹp hơn , và ko có những lỗi cơ bản bên trên
    Cường SonyMr.Po thích bài viết này.
  5. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Áo dài nhăng nhúm như cái nhau mèo....Còn retouch hay blend thì cũng vừa vừa thôi.....Cá ij quá cũng ko ngon, ko đẹp và ko tự nhiên nữa..........
    .
    Còn lại mọi thứ đều ok........
  6. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Chụp buổi chiều muộn quá , nên 1 vài tấm bị out nét , đói sáng . Chắc do chụp vội , nên mình có cảm giác bạn chụp cho đủ số lượng .Bạn về lam PS bị bết hết cả rồi..
    Cá nhân mình thấy không đẹp :D
  7. Cường Sony

Cường Sony Banned

Em chụp lần đầu với lại lúc 6 rưỡi nên trời tối quá mấy bác ạ
  8. liana

liana Thành viên cấp 1

đẹp mỗi tội cái áo hơi nhăn nheo. ;;)

Ủng hộ diễn đàn