Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bác nào có pic về mẫu tóc chất lượng cao cho mình xin với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tanhonkiem, 23/9/14.

Lượt xem: 1,928

1. tanhonkiem Thành viên cấp 1

Thằng em nó khai trương SALON TÓC nhờ làm mấy cái ảnh quảng cáo mà mình ko có những mẫu tóc chất lượng cao....bác nào có chia sẻ cho mình với hoặc bít trang nào DL thì chỉ cho mình cũng đc.....thank all

...
  2. Dbangel1994

Dbangel1994 Thành viên cấp 1

Dùng ảnh chất lượng cao của bọn Diễn Viên, Ca Sĩ Hàn Xẻng mà lấy ra thiếu gì bạn
  3. tanhonkiem

tanhonkiem Thành viên cấp 1

mình tìm rùi nhjungw toàn dung lượng thấp thoai....có mấy chục kb hoặc cao lắm đc hơn trăm kb thôi...bạn có thể cho mình link DL được ko
  4. Dbangel1994

Dbangel1994 Thành viên cấp 1

bạn vào đây dùng từ khóa tên nhóm nhạc, ca sĩ + png ( hàn quốc thì có tóc đẹp với có nhiều ảnh vì có nhiều fan cuồng :)) ) deviantart.com/
    ví dụ cho bạn 1 tấm mình tìm, ngây ngất vì chất lượng fc04.deviantart.net/fs71/f/2014/216/e/d/yunho__tvxq___png___2_by_kseniakang-d79f7n0.png
  5. tanhonkiem

tanhonkiem Thành viên cấp 1

thank you so much

Ủng hộ diễn đàn