Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bác nào nhận em làm đệ tử với, em muốn học PTS

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi DEVIL 01, 27/6/13.

Lượt xem: 2,018

1. DEVIL 01 Thành viên cấp 1

Em có ý định này từ lâu rồi, giờ mới được nghỉ hè nên mong muốn bái sư học PTS.
    Em gà mờ và nhìn vào pts không hiểu 1 thứ gì cả, vậy nên không cần một sư phụ quá pro (tất nhiên là pro thì càng tốt) chỉ cần sư phụ nắm chắc những gì cơ bản là OK rồi. Em muốn học về vẽ đơn giản và chỉnh sửa ảnh.

Em rất mong đc bái sư, bác nào có nhu cầu nhận đệ tử thì thu nạp em với (FREE nhá, sau này có điều kiện em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ)

Sư phụ thường xuyên online, dùng Viber, Yahoo, Facebook, Zalo, whatsapp gì cũng được để em dễ pm là OK ạ. Thực ra em cũng tự tìm hiểu được trên mạng khoảng 60% nhưng thỉnh thoảng gặp hướng dẫn củ chuối tắt quá em không hiểu gì cả. Em chỉ muốn hỏi sư phụ vài câu nhỏ nhỏ trong quá trình em tự học thôi.

Cảm ơn các bác đã ghé thăm.

...
  2. photoga92

photoga92 Thành viên cấp 2

Free thỳ xin mời bạn tự học là nhanh nhất (^_^) lên mạng tìm bài thầy giáo ở trên amngj hết rùi đó
  3. DEVIL 01

DEVIL 01 Thành viên cấp 1

4. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Ở đời không có bữa ăn nào miễn phí cả đâu
  5. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

thích học thì chịu mất học phí mới thành đc
  6. kenpop205

kenpop205 Thành viên cấp 1

free mà còn đòi sư phụ Pro :|
  7. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

VDS là sư phụ tốt nhất rồi đấy . cố học xong ở đây rồi đi núi khác. Mình nghĩ kiến thức trên VDS bác học cũng cần đến 3 tháng đấy
  8. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

Sư phụ gu lờ là pro nhất
  9. DEVIL 01

DEVIL 01 Thành viên cấp 1

Hình như các bác chẳng đọc hết bài viết của em, em có quote lại 1 đoạn ở bài bên dưới mà. Đọc giúp lại hộ em với

Ủng hộ diễn đàn