Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bác nào pts dòng chữ"Mang yêu thương xếp vào quá khứ" làm bìa fb cho em với ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Hà Vũ, 25/2/13.

Lượt xem: 2,853

1. Hà Vũ Mới đăng kí

Em muốn làm ảnh bìa fb kiểu mà cắt 1 góc rồi làm avatar luôn,làm sao để khi cắt ra thì chữ "v" trong chữ "vào quá khứ" nó vừa nằm gọn trong avatar của em ấy ạ (em tên Vũ ) em cũng đang học pts,mấy cái ghép thì em biết chứ thiết kế chữ hơi khó. em cảm ơn ạ,

...
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  2. Hà Vũ

Hà Vũ Mới đăng kí

K có ai giúp với ạ?
  3. nhimxumikay

nhimxumikay Thành viên cấp 2

biết pts thì cái dụ chữ này cũng phải biết chứ...tùy khiếu thẩm mĩ của bạn mà nó đẹp hay xấu thôi!
    Huỳnh Ngọc TrungHà Vũ thích bài viết này.
  4. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

up phát cho bác nào thánh vào làm giúp :3
    Hà Vũ thích bài viết này
  5. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

mấy cái cắt ghép này bạn nên tự học và làm thì tốt hơn
    Huỳnh Ngọc TrungHà Vũ thích bài viết này.
  6. Hà Vũ

Hà Vũ Mới đăng kí

em vừa học có 5 ngày thôi ạ,nên còn lạ lắm. lên mạng thì chỉ có mấy cái clip ghép mặt,giờ làm ngon lành rồi :D còn cái này thì em chịu :(
  7. Hà Vũ

Hà Vũ Mới đăng kí

em đang chuẩn bị thi vs fb cũng đang để trống cả ava lẫn biwaf,vào đây nhờ hôm sau học đầy đủ vây.
  8. leduc92

leduc92 Thành viên cấp 2

Không làm, thích có cover thì bạn làm đi, không thì để trống. Quan trọng gì cái cover đó.
  9. Sát Thủ VietDesigner

Sát Thủ VietDesigner Thành viên cấp 2

tối siêng + có hứng sẽ giúp =))
    đang sạc laptop :">

Ủng hộ diễn đàn