Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bad Girl with blue hair !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Ju Nguyễn, 23/4/15.

Lượt xem: 3,482

1. Ju Nguyễn Thành viên cấp 1

Mẫu của e tóc xanh nhé các bác, e k nhuộm đâu
    Lần đầu e chụp kiểu này, các bác thấy sao thì cho e cái góp ý :3

Model: Yuna
    Photo by Ju Nguyễn

Flickr: flickr.com/photos/130449438@N06/17007547440/

Vì đứt cáp úp k nổi nên e up một vài tấm thôi, bác nào có hứng thú thì vào flickr của e xem full nha :D

#3 uhBSHRc.jpg

...
  2. Ju Nguyễn

Ju Nguyễn Thành viên cấp 1

các bác cho e nhận xét nha :3
  3. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

đẹp :D cho mod ngậm thêm vài điếu thuốc nữa cho bụi
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:-? bạn có trộn DNA kiểu gì cũng k làm 1 người có màu tóc cơ bản đen ở đỉnh đầu và xanh ở ngọn đâu. Nếu mod k tự nhuộm thì chỉ có thể do bạn nên tóc mới có màu xanh thôi. Makeup kiểu này đỡ cho khoản blend rất nhiều, like cho cả mod và bạn về ý tưởng
  5. Ju Nguyễn

Ju Nguyễn Thành viên cấp 1

SwingsOnlyone tóc mẫu nhuộm xanh để 1 thời gian thì chân tóc đen mọc ra đó bạn. Còn phần highlight ở chân tóc do lúc mình blend mình tăng cyan nhiều cho hợp với concept nên nó hơi xanh xanh vậy đó :3

Ủng hộ diễn đàn