Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bán kính vòng tròn trên đĩa CD, DVD

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Jan, 17/7/13.

Lượt xem: 8,796

1. Jan Thành viên cấp 1

Em đang tự làm banner in trên đĩa CD, DVD nhưng em không biết kích thước vòng tròn là bao nhiêu, em có thể làm đại 1 cái vòng tròn rồi phóng lớn hay thu nhỏ, nhưng em cần 1 kích thước chính xác để so sánh, anh chị em nào biết thì giúp em với.

...
    sr_9x thích bài viết này
  2. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

Đĩa CD (tiếng Anh: Compact Disc) là một trong các loại đĩa quang, chúng thường chế tạo bằng chất dẻo, đường kính 4,75 inch, dùng phương pháp ghi quang học để lưu trữ khoảng 80 phút âm thanh hoặc 700 MB dữ liệu máy tính đã được mã hóa theo kỹ thuật số.
  3. Tú VFX

Tú VFX Banned

lấy cái thước ra mà đo, vậy mà cũng hỏi
  4. ART_DVH

ART_DVH Thành viên cấp 1

đo đĩa thật rùi đưa vào vẽ​
  5. Jan

Jan Thành viên cấp 1

có vẻ hk hiếu y nhau rồi

Ủng hộ diễn đàn