Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bản vẽ hoàn chỉnh lần đầu tiên.Mong mọi người giúp đỡ .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi KeyRoyal007, 1/3/13.

Lượt xem: 2,406

1. KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

mong mọi người ném gạch ném đá nhận xét giúp e đi ạ

...
    Jacky09, phuonganh011192Tuấn Chung 24 thích bài viết này.
  2. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

cái tay không tư nhiên lắm, giống như bị phồng lên vậy, chỉnh sáng tối cho tóc mình không thấy khối lắm, nhìn cứ dẹt dẹt, tóc tô bóng nhìn không thấy bóng :D
  3. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

cảm ơn =))
    lần sau cố gắng
    Jacky09VuTrongThinh thích bài viết này.
  4. VuTrongThinh

VuTrongThinh Thành viên cấp 2

Cảm ơn những lời góp ý chân thành. Ngồi quay clip gần 4h lại còn giật giật nên k trau chuốt lắm :))
  5. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

ủa rốt cục là ai vẽ dzậy?
  6. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

4h . có phần mềm rồi mà . quay gì lâu thế
    Jacky09 thích bài viết này
  7. VuTrongThinh

quay qua camtasia studio đấy, dưng mờ nó bị giật với cả convert và up nữa mới là 4h....Pic kia vẽ trong có 50p thui mà.
    Với lại vừa vẽ mấy thằng team đế chế gọi nước, gọi bật máy, tính tiền đủ các kiểu con đà điểu nên...Cậu cứ để ý trong clip thỉnh thoảng có đoạn bị đứng hình ý, là những lúc thanh toán tiền đó đó :))
    P/s: chưa bao giờ vẽ stock = tay mà toàn phang luôn trên pts = brush rồi vẽ lại qua pen tool. =))
  8. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Vẽ cái này trong bao lâu cơ bạn ơi? 2 bạn cm làm mình k biết ai vẽ đấy, hay 1 ng vẽ, 1 ng ngồi cạnh xem giờ vs cổ vũ :">

p/s: lần đầu thế naỳ là đc rồi, có thể tự vẽ cho bản thân, hoặc đi tán gái đc rồi:-"
  9. VuTrongThinh

Mình vẽ pic kia trong khoảng 50p và nhờ bạn keyroyal up lên vds.
    Mình hơi thắc mắc 1 điều là chọn nét bút thanh đậm rùi mà khi stroke nét đều nhau và ko nét.
  10. VuTrongThinh

mình gà món tô màu =))
  11. VuTrongThinh

có sư phụ nào giỏi tô màu ko?????????????????????????????
  12. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Mình k vẽ bằng PS nên k rành, chịu khó xem nhiều TUT là ok thôi :), mình vẽ cũng hơi bị kém khoản tô, tuy nhiên, ng khác nhận xét bảo khá ổn, chỉ cần cố gắng tô màu cho nổi hơn thôi, nghe xong rất sướng ;))
  13. VuTrongThinh

Tô màu rùi dưng mờ trông nó bửn bửn sao ý :">
  14. VuTrongThinh

Cảm ơn bạn mình ra clip mới rồi, tiêu đề là : "[Clip thứ 3] Speed painting" nhé

Ủng hộ diễn đàn