Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Beauty and a beast - tập tọe pts

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi lio louai, 29/7/13.

Lượt xem: 1,867

1. lio louai Mới đăng kí

Trước khi đi tập quân sự 1 tháng mình nổi hứng rủ 2 đứa bạn chụp choẹt. Bây giờ có thời gian mới vọc pts ^^, còn non nên mong mọi người giúp đỡ thêm.

p/s: do mình có thói quen "sạch sẽ" nên mấy stock làm xong xóa hết, vì trước đây chưa có ý định up ảnh lên forum, mong mọi người thông cảm :3

14[​IMG]
    7[​IMG]
    8[​IMG]
    1[​IMG]
    2[​IMG]
    4[​IMG]
    5[​IMG]
    9[​IMG]
    11[​IMG]
    12[​IMG]
    13[​IMG]

và đây là "thợ ảnh" của mình :D
    10[​IMG]

...
  2. Tiger Sơn

Tiger Sơn Thành viên cấp 2

bị bóp cổ mà chẳng biểu cảm gì -_-
    mình cũng newbie thôi nhưng mà nhìn mod nam có cảm giác hơi thô
    kết nhất pic cuối
  3. lio louai

lio louai Mới đăng kí

Tiger Sơn: Cảm ơn bạn nhận xét :D, Mình sẽ cố gắng khắc phục lần sau :3
  4. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Hấp diêm băng thông anh em ah? -_-
  5. lio louai

lio louai Mới đăng kí

vOz_James: là sao hả bạn :D, vấn đề về ảnh à, mình lần đầu nên chưa biết j cả, có j bỏ qua + chỉ bảo cho mình nhé :D
  6. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Ah, bạn để ảnh full size load lâu quá, cứ xoay vòng mãi, lần sau post resize lại cho đỡ load lâu, ai xài 3g mà vào cái topic này thì chỉ có chết!
  7. lio louai

lio louai Mới đăng kí

ầu, cảm ơn bạn nhé :D, tối rảnh mình resize lại luôn + rút kinh nghiệm :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn