Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Màu lung tung - Anh em góp ý cho newbie

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi stupidtn, 24/3/14.

Lượt xem: 1,962

1. stupidtn Thành viên cấp 1

...
    Thái Sơn Nguyễn thích bài viết này
  2. thaitudienha

thaitudienha Thành viên cấp 1

Model dễ thương :x =P~
  3. tienquy9x

tienquy9x Thành viên cấp 2

nhận xét thực lòng nha bác, bác blend nhìn hơi chán bác ợ, mod thì ko nổi, nhìn màu lại còn hơi bị "quê" :(, bác nên cho mod của bác "trắng sáng" nữa rùi blend thì đẹp hơn nha :)
  4. stupidtn

stupidtn Thành viên cấp 1

#3 mầu như thế nào là quê hả bác. Mới tập tành nên chả biết như nào là quê như nào là sang nữa
  5. tienquy9x

tienquy9x Thành viên cấp 2

Bác nên để màu nhìn nó trông trong hơn, ko có cảm giác u tối, #2 ám tím và tối quá :))
  6. atcgialai

atcgialai Thành viên cấp 2

klq lắm nhưng bạn cho mình xin font pic 2 đi! tks nhé!
  7. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

trc khi chụp nhắc mod thẳng lưng hơi ưỡn ngực khoe đường cong :D trông sẽ đẹp hơn là ngồi khom như bị gù như này :-?
  8. Leopard One

Leopard One Thành viên cấp 1

nhận xét cho thớt thế này :
    _ thớt chụp ảnh gốc tối quá nên Blens màu khồng đẹp
    _ thớt blens bị lem hết vào moD. 8->
  9. Leopard One

Leopard One Thành viên cấp 1

để mộc đẹp , chỉnh lại cho thớt sáng hơn nhé !:x

10. stupidtn

stupidtn Thành viên cấp 1

atcgialai thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn