Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend mùa thu vàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi hakhanhbk2008, 4/7/13.

Lượt xem: 3,897

1. hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

...
  2. Bacvo

Bacvo Thành viên cấp 3

hakhanhbk2008 thích bài viết này
  3. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Đẹp - Thick pic 1 . Mình cũng đang muốn học blend nhưng mà khó quá
  4. Kero VietDesigner

Kero VietDesigner Thành viên cấp 2

Click.l0ve_93 Trong forum có rất nhiều Tut blend, bạn tìm và làm theo hướng dẫn :)
  5. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

Click.l0ve_93 muốn blend cái j thì tìm tut trên mạng đó, mỗi 1 màu thường có nhiều cách để tạo ra :)
  6. Phan Văn Phú

Phan Văn Phú Thành viên cấp 1

Pic đầu bạn làm kiểu gì mà ảnh trong thế ?:D
  7. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Bộ ảnh chụp đẹp và blend cũng đẹp nữa bác, like mạnh.
  8. hakhanhbk2008

phucphamh mình chỉ blend thôi còn bộ ảnh lấy trên kho stock của diễn đàn thôi :D
  9. hakhanhbk2008

Phan Văn Phú mình làm bình thường thôi mà, hơi cầu kì ở giai đoạn xóa ám màu cho da mẫu thôi :)
  10. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Da mẫu ám vàng nhiều quá kìa bạn, pic cuối bạn làm màu da cảm giác như manơcăng :-s
  11. hakhanhbk2008

Ngựa Hoang Gemini mấy cái tấm này ảnh gốc bị cháy hết bạn ah,phải nâng sáng cho da rồi chỉnh cũng mất khá nhiều thời gian mới đc sáng thế đó,đúng là tấm cuối cố chỉ đc thế,nếu da sáng thì cảnh cháy hết :|
  12. nguyenquynhvt

nguyenquynhvt Thành viên cấp 2

#1 thấy thêm xíu mặt mod nữa thì tuyệt.
    nice pics
  13. nice :)
  14. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

15. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Cháy khét lẹt @-)
  16. hakhanhbk2008

xuangiang1011 với mình thì mod ổn thì khung cảnh mùa thu cháy cũng ko sao cả :)
  17. xuangiang1011

Nếu vậy vào studio chụp cho nó nhanh =))
  18. hakhanhbk2008

@xubanj2xuangia đây là ảnh mình lấy trong kho stock rồi blend thôi, ng ta đi chụp sen chụp làng cổ vẫn thích xóa phông mù mịt ko còn thấy khung cảnh đàng sau là j đó bạn :)
  19. hakhanhbk2008

xuangiang1011 với cái cánh đồng đầy nắng và muốn chụp có nắng được thế này mà da mẫu ko bị đen thì phải có hắt nắng và đèn flash ngon may ra thì mới đc, còn nếu ko muốn chụp dưới nắng mà ko có nắng da mẫu đẹp thì chỉ có PTS mạnh thôi,mà PTS như thế ko tự nhiên đc đâu
  20. xuangiang1011

Bạn đổ tội cho thiếu thiết bị thì mình chịu rồi 8-|

Ủng hộ diễn đàn