Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blogspot] Ace vào giúp đỡ mình với !

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi Tuấn Luffy, 30/9/14.

Lượt xem: 2,221

1. Tuấn Luffy Mới đăng kí

Mình đang sử dụng template Gaps của ThemeXpose, mọi thứ nói chung cũng ổn nhưng vẫn còn một số thứ mình chưa chỉnh sửa tốt được và cơ bản là một số vấn đề sau, ace vào giúp đỡ em với :D
    1. Là 2 cai Sider và vertical không thể nào mà thẳng hàng nhau được :(
    2. Lúc mình vào từng post thì cái phần của Blogger comment bị mất, cũng chẳng hiểu lí do vì sao nữa
    Còn một cái nho nhỏ, mong mọi người cho mình hỏi luôn, sao mình chèn scrip của AdFly vào thì cái Sider và Vertical lại không hoạt động nữa !
    Site của mình : online99s. blogspot.com
    Site gốc : gaps-themexpose. blogspot.com
    Rất mong mọi người giúp đỡ newbie B-)

...
  2. Tuấn Luffy

Tuấn Luffy Mới đăng kí

Ai vào giúp newbie với :(
  3. Bùi Minh Khánh

Bùi Minh Khánh Mới đăng kí

vertical ở site gốc và site của bạn cũng khác nhau :v
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

1. Vào template tìm caroufredsel_wrapper chỉnh top:-14px là chuẩn!
    2. Bạn đã bao giờ dis cái comment mặc định của Blogger chưa?

Còn cái vấn đề nho nhỏ kia thì mình bó tay!
  5. nhatminhsang

nhatminhsang Mới đăng kí

nó căn từ title trở xuống. Do bạn để trắng tilte lên nó mới ra thế. giờ thêm tiltle vào di cho nó đẹp.
    Xóa luôn widget HTML1, nó chiếm mất một khoảng không gian, hoặc nó là javascript thì kéo nó xuong footer đi.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn