Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh cưới "là lạ" thực hiện cho thằng bạn thân :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Mr.Zer0, 20/3/15.

Lượt xem: 3,176

1. Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Trước khi mình thực hiện album này, mình cũng từng thề thốt là không chụp ảnh cưới nữa... Xong cuối cùng vẫn vác máy lên và đi "bắn" album này ... Thời tiết không ủng hộ lắm, trời mưa, mãi 9h sáng mới nhổ neo đi được ... Phần ngoại cảnh thì để mod "mặt mộc", không trang điểm ... Chiều dự định chụp ngoại cảnh với váy thì trang điểm xong, trời lại mưa; đành phải mượn tạm cái phòng ở chỗ trang điểm để chụp luôn. Mình chụp bằng Nikon D3200, lens 18-55, flash cùi mía National P210M thì phải (em flash này mua 300k, hàng đồ cổ :D )....

Đang thiếu like để thở nên upload lên cho anh em chém gió chơi ... Nhưng lưu ý chém nhè nhẹ, em chỉ mê chụp và đến tận bây giờ vẫn chưa đủ tiền mua một em máy cho riêng mình, toàn phải đi mượn (mà mượn toàn máy cùi không à :D ) ...
    Nội dung chính đây ạ :

Đạo cụ : Mr.Zero
    Stylist : Mr. Zero
    Photographer : Mr. Zero
    Photoshop/Retouch : Mr. Zero ( nói chung em làm cả đấy ạ :D )
    Nikon D3200 lens 18-55 :D

...
    Thiên Bình, Galaxy Paint, jumb0sanlat1 người khác thích bài viết này.
  2. Mều Bếu Đầu Gấu

Mều Bếu Đầu Gấu Thành viên cấp 1

Ảnh nào chú rể cũng bị lép vế nhỉ ^_^
    Mr.Zer0 thích bài viết này
  3. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Phụ nữ thích điều ấy, đặc biệt là phụ nữ "hiện đại" mà bạn ...
  4. Galaxy Paint

Galaxy Paint Thành viên cấp 1

Hấp diêm băng thông cụ Zero à :D
    Likeeeeeeeeeeeee !
  5. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Galaxy Paint sao bác cho em lên cụ dữ vậy ... Ông thôi là nghe đủ nản rồi ... Đi uống cà phê, mấy em tiếp viên toàn gọi bằng chú, lên VDS bị mấy bác gọi bằng cụ :( Thôi em đi mua bún về thắt cổ đây :D
  6. Galaxy Paint

Galaxy Paint Thành viên cấp 1

SR bác em nhiễm Otofun rồi :D.
    Nếu bác nào gọi là Cụ mợ chắc OF luôn đó :3
  7. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Buồn rồi bác ạ, bún đã mua xong ... Em thắt cổ đây :)
  8. Hung Dang

Hung Dang Thành viên cấp 1

Bộ suit chú rể hơi rộng thì phải :3
    Mr.Zer0 thích bài viết này
  9. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Đồ thuê ở quê mà bác, 110k một bộ ... Thằng bạn em nó cũng bé tẹo à :) Lựa đồ mà cho đẹp chắc phải thuê đồ trẻ em mới vừa :D
    Hung DangOliver Green thích bài viết này.
  10. kemradituan

kemradituan Thành viên cấp 2

đẹp quá...thú vị ghế :))
  11. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

trông rối rối mắt bạn ah , mà nữa làm kiểu này không lịch sự lắm ( ý kiến cá nhân )
  12. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

phuongthustudio2 mỗi người mỗi ý mà bác :) Nói chung là trước khi chụp, mình đều thảo luận ý tưởng với mod ... Và mod thích là OK :) Mình còn có nhiều ý tưởng "quái" hơn nữa kìa :)

Ủng hộ diễn đàn