Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bức xúc về việc đăng bài cho đủ 20 bài viết

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Ninh_ghoster, 19/3/14.

Lượt xem: 16,007

1. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Mình thấy copy URL của ảnh từ các trang khác xong Click vào hình ảnh và paste URL đó vào là được mà :))))) đâu có cấm new member đâu nhể :))))
    Katy2309 thích bài viết này
  2. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Trước giờ mình chưa gặp trường hợp trục trặc như này. Có lẽ do mình spam nhiều quá :D
    Bạn chủ thớt bình tĩnh, diễn đàn rất vui vì có thành viên hăng hái và nhiệt tình post bài như bạn. Theo tôi, bạn cứ post bài "đơn thuần" đã, có gì mod sẽ sửa cho bạn, hoặc nếu post link thì cứ
    daylalink[dot]com là được mà. ACE ở 4r mình thông minh lắm :D
    Đừng bức xúc, cố lên bạn :D
    do dang, dabeomoon, chick_71 người khác thích bài viết này.
  3. chick_7

chick_7 Thành viên cấp 1

Like a Đại Trần. Chủ thớt cũng vì muốn nếu góp ý thì góp ý thật lòng thôi. Nhưng em thấy bài đăng của diễn đàn mình rất hay, coi một hồi sẽ hứng lên com tùm lum à, a thử xem
  4. karthus

karthus Thành viên cấp 2

20 bài là quá ít chứ bạn, thành viên mới phải có cái gì không bằng thành viên cũ chứ.
    không thấy chữ chèn link thì bỏ http:// ra à. Mà việc gì phải spam bài viết, lúc mới lập có mấy bài cần link đâu, mà cho dù có thì chỉ khoảng 1 đến 2 bài trong 20 bài đấy chứ có gì đâu mà phải nhặng xị cả lên. Admin làm cái gì cũng có lí do riêng chứ không phải ngẫu nhiên gây ức chế đâu bạn, ngu kiến của mình còn muốn tăng số 20 lên tránh trường hợp một số thành viên" si-đa" vào gây rối, đăng bài quảng cáo lung tung chèn link nhặng nhít rồi vài hôm biến. Hôm nọ đang định đi ngủ ghé qua forum tí thấy thoáng qua 2 topic có chủ đề i sì nội dung như nhau( nội dung quảng cáo game online), xem profile chủ top thấy có hơn hai chục bài viết=> thiết nghĩ nên tăng số bài viết thì mới được chèn link lên, ngoài ra tất cả comment mỗi comment phải có số lượng từ nhất định, giới hạn emotion nữa, ngoài ra comment nhiều topic trong khoảng thời gian ngắn với nội dung vô nghĩa thì cho ra đảo luôn.
    Em chưa làm web bao giờ nên có gì sai sót mong anh em bỏ qua cho.
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/3/14
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  5. Sun

Sun Mới đăng kí

bạn có hiểu một ngày có bao nhiêu nick bị xóa vì spam ko? bao nhiêu nào?
    cứ để vô tội vạ nó auto spam và auto đăng ảnh sex lên diễn đàn, một phút lơ là, tầm 10 acc lập nick vào đăng một loạt ảnh sex, share rau thì sao :'( bạn nên nghĩ trước khi ý kiến một điều gì đó ok, 20 bài viết chẳng nhé tầm 1h bạn ko thể spam được hay sao, vừa up dùm các bài viết bổ ích, tăng tinh thần đoàn kết các thành viên trên diễn đàn, vừa tránh cho diễn đàn bị spam, pr vô tội vạ
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

Đó thấy chưa, vừa nói tức thì có đứa vô spam liền kìa :| đã ban nhé!
  7. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Mình tham gia otofun :))))))))) nó bắt 200 bài mới cho post cũng đành ngậm ngùi đóng góp dần 20 bài là ít rồi :)))
  8. s0rry91

s0rry91 Banned

Spam trá hình à thớt. Vote band nhé. :D
  9. guitar_kid

guitar_kid Thành viên cấp 2

bn newmember muốn đăng link thì bỏ phần www. đi còn việc up ảnh vẫn up bình thường nhé, lập threat mới thì trong luật 4f có sẵn. Nhiều người tuân thủ không có nghĩa bạn là ngoại lệ
  10. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

Diễn đàn khác còn giới hạn 50 bài viết và 2 tháng tham gia diễn đàn cơ :D Không thì để người ta vào lập nick, quảng cáo, nhờ vả linh tinh à :-j
    Chèn link k đc thì xóa cái http đi ;;)
    dichken thích bài viết này
  11. Ninh_ghoster

Ninh_ghoster Thành viên cấp 1

Xoá cái http thì ai biết đó là link, mà bỏ http vào thì lại k đc.Diễn đàn nào 50 bài viết thì đem VD đi tôi có góp ý mọi ng không nghe (k phải vơ đũa cả nắm ), nhờ Mod xoá cho mình các pic này chứ mình ngầy lắm rồi, cả chiều ngôi máy đánh cãi vả đau hết cả đâu ( tôi không nói 20 là nhiều nhưng phải có cách nào để ai cũng có thể chèn link đăng ảnh nhờ thế 4rum mới giàu tài nguyên ) , nhờ cái topic này mà tôi đủ 20 bài viết rồi , cảm ơn!( mà sao không thấy nút xoá bài ???)
  12. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

http://kenhsinhvien.net/forum/
    Diễn đàn này tui đang tham gia. Ad đặt quy định như vậy đấy. ;;) Đừng nói người ta vơ đũa cả nắm nhé, có bạn đang nói năng vô tội vạ thì có ;;)
    Bạn gắn chữ "link" chú thích ở đó là ng ta biết chứ sao???
    dichken thích bài viết này
  13. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

''Ngầy'' là cái éo gì thế? Ngôn ngữ Hà Tĩnh à ?
    burro0009dichken thích bài viết này.
  14. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

Đầu óc cặn bã..... Không chịu tiếp thu.Chấp gì mọi người ơi.
  15. dichken

dichken Thành viên cấp 1

Đề nghị bác skyblue-picture không mắng ngta như thế...cả bác Thiên Ma nữa, không phân biệt ngôn ngữ ngta như vậy...ngta có khi là con 1 đó...sống là bố nó quen ùi...nói ng khác phải nghe. Có mỗi tham gia cộng đồng cho vui thôi mà đã bức xúc cỏn con ùi....Mục đích đến vs 4r là cái éo j mà hầm hố :v :v :v
    ngokimphuc, anhpas0Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  16. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Gần đủ 20 bài rồi đấy bác thớt à. Chịu khó hưởng thụ đi :))
    lenmtrucict thích bài viết này.
  17. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

có đáng ban nick k? chả biết gì về diễn đàn này thì kêu ca quái gì? Thích đăng link thì lên facebook mà đăng!!!
  18. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

dichken vâng em nghe bác.... thớt bức xúc 1 phần em bức xúc 2 bác ạ!
  19. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

đóng góp chưa đc gì suốt ngày bức xúc, thế bạn nghĩ mình bạn phải đủ 20 bài viết à, ai ở dây cũng thế cả ko có ngoại lệ : | understand?
  20. Để tránh mấy con boot vào spam quảng cáo thôi bác ơi

Ủng hộ diễn đàn